Các mẹ ạ. câu chuyện của mình rất dài, đã gần 10 năm nhưng hạnh phúc chưa một ngày đến với vợ chồng mình. Năm nay bước sang năm thứ 10. Mình và gia đình gần như tuyệt vọng. Mình và ông xã đã tính đến chuyện li hôn rồi đây.

10 năm, vợ chồng mình chưa hề một lần có tin vui. Đi khám từ nam ra bắc. Sang cả Thái Lan rồi các mẹ rồi ạ. Thế nhưng hành trình "học làm mẹ" của mình thật gian nan quá. Mẹ chồng cũng đã đánh tiếng về chuyện không thể chờ đợi được nữa. Thật lòng, mình đã đi khám. Cả chồng đã đi khám. Mình thì sức khỏe hoàn toàn bình thường. Nguyên nhân thì lại từ phía chồng mình. Việc này mình vẫn giấu cả gia đình. Mẹ chồng mình vẫn luôn nói, gia đình này toàn giáo sư, tiến sĩ, làm gì có chuyện hiếm muộn. Haizzzzzz, cũng vì thương chồng, nên mình không dám nói ra nguyên nhân. Nhưng cứ mãi thế này, tin vui chưa đến, mình thấy vô cùng mệt mỏi.

Mình và chồng đã hứa với nhau. Nếu năm nay mà khoogn có tin vui thì chúng mình thống nhất sẽ chia tay.

Các mẹ có địa chỉ nào khám hiếm muộn ở Hà Nội thạt uy tín thì gt cho mình với. Nếu có thể làm thụ tinh nhân tạo cũng đc. Mình ko chờ đợi được nữa.

Em cám ơn các mẹ!