Có mẹ nào giống như em không, em không được ở riêng mà lại phải sỗng chung với bố mẹ chồng các chị ạ nói chung là nó đau đầu chóng mắt, hoa mắt và mất ngủ lắm các chị ạ. các chị không hiểu được cái chuyện nuôi con mà lại không được theo ý mình nó điên như thế nào đâu, em thì em hiền nên nhiều khi em nhịn lắm, em hiều là một điều nhịn là chín điều lành cho nên nhiều khe em ngậm đắng nuốt cay luôn ý các chị ạ, nhưng nhiều khi cây muốn lặng mà gió chẳng có ngừng đâu, nhiều khi uất ức kinh khủng luôn, chồng em thì ở xa không ở gần vợ được mà chia sẻ, mình có nói gì hay trách gì bố mẹ chồng qua điện thoại thì chồng lại bảo bình láo toét, bịa đặt.

Nói thật với các chị là em sinh con ra em cũng nhiều sữa lắm luôn ý cơ, nhưng vấn đề là sữa của em nó loãng chứ nó không có được đặc như kiểu nhiều người khác, nhưng loãng hay đặc thì đâu phải do em quyết đình được đâu, nhưng đây á mẹ chồng em cứ đi bêu khắp nơi là em sữa trong quá không có chất gì con làm sao mà lớn được chứ, ui nghĩ bực quá cơ, nói thật với các chị em thấy con em có không béo thôi chứ nhìn con em không ai bảo là con em còi cả đâu các chị ạ, cho nên á, nói lắm thì tự mình nghe, nhiều khi nghĩ hay tại mình khác máu cho nên người ta mới tanh lòng chứ các chị. Tình hình như thế này thì chắc em không có ở với bố mẹ chồng lâu được đâu, rồi cũng cố tới khi con đi học trược rồi đi làm gửi con thôi, chứ như thế này thì không sống nổi