Có mẹ nào con uống Similac không nhỉ? Sữa này em thấy nhiều người chọn cực, con uống hơi bị thông minh luôn, con nhà em cho uống từ hồi sơ sinh đến giờ, cũng 3 năm rồi đấy. 3 năm đầu này là "3 năm vàng", rất quan trọng để phát triển trí thông minh cho con, mẹ nào mà lơ là là hơi bị phí ấy.

Nghĩ cũng hài, hồi xưa e toàn nghĩ phải đi mua sữa xách tay, sữa ngoại, sữa nhiều dưỡng chất này kia cho con uống thì con mới lớn, mới thông minh được. Mà đời không như mơ nhá, đùng 1 phát vỡ ối, đi mổ cấp cứu trước cả 2 tuần trước dự sinh, vội quá chả kịp chuẩn bị gì, vào viện đẻ xong bác sĩ chửi cho, cái tội mổ xong thì nằm ở phòng hậu phẫu làm gì có sữa, mà người nhà không mang sữa cho con, thế chạy xuống cổng viện mua, người ta hỏi mua sữa gì, chồng em nào có biết bảo đưa sữa gì cũng được, họ đưa cho hộp Similac, thế là mua về con uống ngon lành :). Xong là lúc ra viện về nhà, nghe mọi người bảo còn bé không được đổi sữa, đổi sữa con tiêu chảy bla bla,..

hình ảnh

Được cái con nhà em nó uống sữa này hợp, lên cân phà phà, nhưng mà vẫn cao nhá :D, với lại thông minh phết, dạy 1 biết 1 :D, giờ nhớ được sđt mẹ rồi, nhớ họ tên mình, nhớ địa chỉ (e dạy nó không sợ nhỡ may lạc :)) xong nhiều khi hỏi mấy cái câu hỏi hóc búa đến e còn tắc ngơ luôn. Đấy, mẹ nào đang lăn tăn băn khoăn thì thử xem, chả phải cứ sữa xách tay, sữa mua ở nước ngoài hay gì mới tốt đâu các mẹ ạ, sữa similac này con e uống tốt chán, mà nhiều người cũng giống e nữa cơ :))