Lần đầu làm mẹ mà con còn sinh sớm tgian chuẩn bị chưa được là bao. Con giờ gần 4 tuổi rồi mà vẫn còi cọc, thương quá các mom ạ. Các mom có thể chia sẻ cho em một chút chít thông tin về sữa bột với chỗ mua cho con được không ạ? Em biết ơn các mom lắm. 

Các mom lúc định mua sữa cho con có lên các group facebook hỏi kinh nghiệm các mom khác không ạ? Các mom vào group nào có thể chia sẻ cho em được không em tại em cứ sợ vào mấy group lung tung người ta toàn quảng cáo mấy cái sữa cỏ dùng rồi bệnh con.

Lúc được các mom khác chia sẻ cho loại sữa rồi các mom có kiểm tra lại trên google hay đâu không ạ? Với cả các mom hay mua sữa ở đâu có thể chia sẻ cho em được không ạ, vào trang của hãng hay qua đại lý bên nào ạ tại giá cả em cũng cân nhắc nữa, rẻ hơn vài chục vài trăm với em cũng là đỡ được phần nào hay phần đó rùi. Hay có mom nào thử đặt trên mấy trang shopee các thứ không ạ?

Em lần đầu làm mẹ còn non mong các mom giúp đỡ. Quay ra quay vào thấy khổ cũng chỉ có các mom thương nhau giúp đỡ nhau...