Có mẹ nào như em không ạ, cơ địa ít sữa, con mới được 2 tháng là em mất sữa hoàn toàn luôn, nên phải cho con uống sữa ngoài từ sớm rồi các mẹ nè, nghĩ thương con lắm. Từ khi con uống sữa ngoài việc ti bình em rất cẩn thận từ chọn bình sữa đến vệ sinh bình sữa, cứ lo không sạch lại ốm con nữa thì khổ. Nên ngay từ đầu em có tìm hiểu mua tiệt trùng hơi nước và sấy khô steri dry của tommee tippee luôn, máy này được cái dễ dàng sử dụng tiện lợi. Tiệt trùng bằng hơi nước an toàn, máy được tích hợp thêm chức năng sấy khô với màng lọc công nghệ ngăn chặn những hạt bụi bẩn mà mắt thường mình không nhìn thấy nữa đó các mẹ. Máy này có 3 chế độ thông minh luôn Tiệt trùng, Sấy khô, Tiệt trùng và Sấy khô kết hợp, bảng điều kiển cảm ứng ai cũng có thể dùng được. Thích nhất máy này hoàn toàn tự động, mình không cần tốn thời gian canh chừng đâu các mẹ, tiết kiệm thời gian cho mình. Mỗi lần em bận gì cứ nhờ bà tiệt trùng bình sữa cho con uống cũng an tâm các mẹ ạ.

Có mẹ nào giống em đang cho con ti bình hoàn toàn thì nên đầu tư cái máy tiệt tiệt trùng hơi nước và sấy khô steri dry cho con ti bình bảo vệ tốt sức khỏe cho con.

hình ảnh