Con mình năm nay 3 tháng tuổi rồi và mình đang cho bé sử dụng ty ngậm để cho khoang miệng của con phát triển. Chọn ty ngậm cũng là một nghệ thuật nha các mom, tầm tuổi này nướu của con vẫn còn rất là nhạy cảm nên các mom cần thiết phải chọn loiaj ty ngậm nào mềm thật mềm mới được cơ. Loại mình đang cho con dùng là của ty ngậm dạ quang Tommee Tippee

Đây là loại ty ngậm chỉnh nha được thiết kế cân xứng để cân bằng và giúp khoang miệng của con đươc phát triển tự nhiên. Phần núm ty được làm từ silicon cao cấp , chịu được nhiệt độ 220oC. Khiên ty ngậm và nắp đậy được làm từ nhựa PP cao cấp chịu được nhiệt độ 120oC nha các mom. Vì là ty ngậm dạ quang nên nó sẽ phát sáng trong đêm các mom không phải mất thời gian bò bằng bốn chi để tìm lúc nửa đêm hoặc các mom quên mất mình đã đặt ty ngậm ở đâu thì ánh sáng dịu nhẹ của dạ quang sẽ giúp các mom tìm ra ty ngậm cho con nha. Một điều quan trọng nữa là tất cả sản phẩm ty ngậm Tommee Tippee đều không chứa BPA hay các thành phần độc hại, đảm bảo an toàn tuyệt đối cho con khi sử dụng

Mom nào đang tìm ty ngậm cho con thì nên tham khảo của Tommee Tippee, đầu tư cho con những gì tốt nhất nha các mom =)))

hình ảnh