Các mẹ ơi,

Mình là thành viên mới, mình tham gia diễn đàn với duy nhất một mục đích là mong được các mẹ chia sẻ và động viên để mình có thêm nghị lực để cùng con chiến đấu với bệnh tật, mình cũng mong nhận được thông tin từ các mẹ về chữa bệnh cho các cháu chậm phát triển.

Mình sơ qua bệnh của bé nhà mình nhe: Cháu là cháu trai hiện được 3 tuổi, cháu sinh ra khỏe mạnh bình thường, đến tháng thứ chín khi mà cháu đã biết chào tạm biệt, biết chỉ quần áo đẹp, biết bò quanh nhà thì cháu bị sốt và được kết luận là viêm não. Di chứng để lại là cháu bị chậm phát triển, teo não, động kinh. Bây giờ cháu đã ba tuổi nhưng vẫn chưa biết gì cả, cháu không cầm nắm được vật gì, không biết mẹ là ai (đau đớn quá) chỉ biết ngồi thôi.

Mình đau buồn lắm, bây giờ đang đi tìm cách chữa bệnh cho con. Mình cũng chữa nhiều nơi lắm rồi mà chưa có kết quả gì (mình ở HN, đã cho cháu vào nhi TW, theo các bác sĩ thần kinh đầu ngành của các viện).

Mẹ nào có con bị giống như con mình thì chia se kinh nghiệm chữa bệnh cho mình với.

Đã 3 năm trôi qua rồi mà mình vẫn đau buồn lắm, tuổi thơ của con mình thế là đã mất rồi, trôi theo những năm tháng bệnh tật mất rồi