Buồn quá mấy chị ơi,Vợ chồng em cưới được 4 năm,(từ khi cưới tới giờ chồng cứ lên mạng chat tìm gái, rồi người yêu củ)nhưng chưa quá nghiêm trọng nên em cũng có nói, giận rồi bỏ qua,thật tình em biết tính em cũng không được nhẹ nhàng và tế nhị cho lắm nhưng tới giờ em vẫn yêu chồng.Chồng em mấy tháng nay sao ấy ,em biết chồng đang áp lực về công việc tiền bạc nhưng mà sao tuổi thân quá.Chồng đi nhậu 1,2 giờ sáng mới về nói chung em cũng hơi nặng lời chồng em đáp trả :sống với em không có hạnh phúc, anh yêu người khác rồi nhưng chưa dám công khai(em đang mang bầu bé thứ 2 được 2 tháng) không biết chồng nói có thật không nhưng sao thấy đau lòng sao ấy,cũng từ đó chồng em về khuya hầu như cả tuần chưa có hôm nào về trước 10h30.Em lúc đầu còn còn điện thoại hỏi có về ăn cơm không thì chờ thường 7h ma không thấy về em hay điện hỏi,(về trể củng chẳng báo em một tiếng để em ăn cơm trước).Hầu như vợ chồng chị nói chuyện được với nhau vào buổi sáng khoảng 1h trước khi đi làm.Hôm qua em hỏi thử sao ngày nào anh củng về trể vậy ,không có khách hàng nào mà làm việc tới 10 h, 11h chồng nói có gặp khách hàng gì đâu chổ nào sung sướng yên tỉnh thì đi,em thích nghỉ anh đi đâu là anh đi đó,em lại nói anh đi cả tuần ăn sung sướng ngoài đường có nghĩ tới vợ con ăn khổ cực ở nhà không chồng trả lời:Thì anh chưa có vợ mà lúc này em im luôn.thấy vợ chồng lâu ngày không quan tâm sáng nay anh đi làm em có nhắn tin anh ăn sang chưa?nhớ ăn vào chứ đau bao tử nhá chẳng có một tin nhắn nào trả ngược lại.Có phải chồng em hết tình cảm với em rồi sao. Anh chị cho em một lời khuyên nên làm như thế nào đây.