Hey, mời cả nhà dọn đến nhà mới nào :6: :6: :6:

Chuẩn bị chán chê, chờ đợi mỏi mòn mới dùng gạch, đá, cát, sỏi xây nhà mới được :8:

Để em "mở cửa" bằng việc tường thuật lại "Hội nghị thượng đỉnh lần 3" của các mẹ tại quán Sen thứ 7 tuần trước nhé:

Hôm đó có tất thảy 10 mẹ tham gia: TrangBil, TrangLac, TrangTun, mẹ Sâu, mẹ Phích, mẹ Bill bé, mẹ Beam, mẹ Miu bé, mẹ Quang Kiên & mẹ Minh Khuê nữa. Con số confirm trước đó là 12, bao gồm cả TrangMiu và mẹ Nhím (2 bác này phải chịu phạt đấy nhé, nhất là mẹ Nhím, tui gọi điện mà còn chẳng thèm nghe máy :16: )

Hôm đó thì tinh thần ăn uống của các mẹ cứ gọi là.. tuyệt đỉnh, nhà hàng Sen chỉ có lỗ trở lên. Em ngồi đếm thấy chị TrangLac đi ra khu vực lấy đồ ăn cả thảy... 7 lần, chị Tú "đi" cả thảy 6 lần, các mẹ khác thì... còn lượn nhiều hơn, em k kiểm soát hết được. Híc, chỉ có nhà cháu hôm đó trục trặc kỹ thuật nên cái bụng làm khổ cái thân, chẳng dung nạp được nhiều. Cũng may cho Sen chứ bình thường thì nhà em chẳng bao giờ lỗ khi ăn buffe cả :3: Các bác cứ cơ man nào là chuyện, em toàn phải "lái" "tàu buôn" của các bác đi đúng hướng, nhưng chưa được "nửa" cây số các bác lại đi lạc đường rồi, mệt lắm cơ :24: Được cái những điều quan trọng nhất cũng đã được approval: 1 là vụ giới thiệu nhân thân và gia đình ( em sẽ upload vào 1 dịp gần đây) 2 là thương thuyết xong vụ 20/11 (thông tin cụ thể sẽ được trao đổi private, k update trên DD đâu ạ)

P/S: vì mấy hôm rồi mới được vào lại DD nên cả nhà thông cảm, trí óc không còn minh mẫn và hào hứng như ngay hôm đó để kể vui vẻ hơn :8: