Mình là mẹ của bạn Bống - Lam Hà, là học sinh chung thủy của Câu lạc bộ Tuổi Thần Tiên suốt 5 năm nay, từ lúc bạn ấy 4 tuổi bé tí tẹo và đến giờ bạn ấy đã học lớp 3, là thành viên của lớp Biểu diễn 15, là thành viên đội nhảy Hiphop - Free dance đi chinh chiến khắp nơi.

Mình mở topic này, mời các phụ huynh khác của Tuổi Thần Tiên cùng tham gia chia sẻ hình ảnh của các con nhé. Mỗi ngày thấy con tự tin hơn, xinh đẹp hơn, rạng rỡ hơn, mạnh khỏe hơn thì người làm mẹ như mình đã thấy rất hạnh phúc

Đây là hình ảnh con gái mình đi diễn Trung thu - đuổi hình bắt chữ 2012 chụp với chú Xuân Bắc

Còn đây là Hình ảnh Nhóm múa Tuổi Thần Tiên gồm 21 bạn từ 3-5 tuổi tham gia Chương trình VN's Got Talent 2012. Mình chụp được hôm đưa chị Lam Hà đến The Garden để ủng hộ các em. Mẹ nào có con ở nhóm này vào điểm danh và post thêm hình nhé. Hôm ấy thấy máy ảnh rào rào :)

Các bé học múa 3 tháng và lần đầu tiên bước lên sân khấu là bước hẳn trên sân khấu lớn VN's Got Talent. Các bé xuất sắc vượt mong đợi của bố mẹ, đã vượt qua 2 vòng loại và 7/11 này sẽ thi vòng 3, vòng audition.