Được bạn pupa và các bạn khác tín nhiệm giao nhiệm vụ, tớ hân hạnh xây tầng 25 cho mọi người vào buôn bán. Chủ điểm của tầng này là kiếm thêm em mèo con xinh xắn, vì thế chúc các nhà đang ấp ủ kế hoạch săn mèo mau chóng hoàn thành ước nguyện, rinh thêm em miu cho nhà cửa đủ nếp đủ tẻ nha:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:.

Nhà nào chưa có plan thêm thành viên hoặc đã hoàn thành nhiệm vụ đề nghị cổ vũ ác liệt:Applause::Applause::Applause:, không được dỗi rồi nghỉ chơi đâu nha:RaisedEye.

Chúc các mẹ ngày càng trẻ đẹp yêu đời, các bố ngày càng phong độ và kiếm được nhiều xiền, các con thật là khỏe mạnh thông minh nhé. Iu tất cả các con:Kiss::Kiss::Kiss:.

Link nhà cũ đây nhé: http://www.webtretho.com/forum/f31/08-2007-t24-heo-map-nha-ta-don-noel-lan-thu-3-a-419965/

Post ảnh chào mừng nhà mới nào:

Nhà Pí tung ảnh 2 chị em cho các bạn có thêm động lực nhé (các bạn buôn nhanh hơn mình dự kiến nên chưa kịp chụp thêm ảnh mới cho 2 bạn này, hi hi…).

(Beo đầy dãi rớt:Laughing:).

Beo và chiếc chăn vườn thú của bạn í:

Và ảnh này là trả nợ BCN. BCN dặn nhớ mặc cho Pí váy này rồi post lên từ 2 năm trước, không phải mình quên mà vì giờ Pí mặc mới đẹp. Hu hu, Pí có vẻ lùn tịt thật rồi, Gô đã mặc váy này từ 2 năm trước cơ mà:Crying::

Nhân khí thế xây nhà, mẹ Pí mạnh dạn post 1 quả trong vụ ảnh ọt nuy niếc dạo nọ (cái này kín đáo nhất:p) cho các bạn thêm tinh thần bầu bí. Có bầu đi có bầu đi nhé, không hề xấu đâu mà lo:RaisedEye:Battin ey::Laughing::