He he, vừa đi ăn uống về, thấy nhà mình cán đích 1500 bài roài, còn khuyến mại phụ trội mấy bài nữa, em xây tầng mới nhé, đang không khí buôn hoành tráng....

Cả nhà mình sang đây buôn bán cho đắt hàng nhé, nhà mới sẽ cố gắng up ảnh, hị hị :Battin ey:

Chúc các con nhà mình sang tuổi thứ 5 luôn ngoan, tràn đầy tự tin, ham học và học giỏi, chúc các mẹ lúc nào cũng trẻ trung đầy sức sống, buôn bán ác liệt, các bố ngày càng tình thân mến thương, nhậu tý cho vui chứ không bết xê lết...

Chúc các bé em tập 2, tập 3... nhà mình ngoan, hay ăn chóng lớn để các mẹ không đâu cái điền, lớn nhanh còn đi chơi với các anh chị :Applause:

Túm lại cái váy (mặc dù hôm nay mặc quần :Laughing:) là chúc cho cả nhà chún mìn luôn vui vẻ hạnh phúc và duy trì tình thương bao la:LoveStruc::Silly::Battin ey:

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Link tầng cũ ná :Laughing:

http://www.webtretho.com/forum/f31/7-2007-tang-18-mung-sinh-nhat-tron-4-tuoi-chuc-cac-be-buoc-sang-tuoi-thu-5-thong-minh-nhanh-nhen-762228/index151.html