Thấy tầng 5 nhà minnhf đã 150 trang, mẹ con Minh An xin phép cả nhà cho mẹ con em được xây nhà mới..

nhà tháng 6 - tầng 6 - các con yêu đã gần về đích rồi...

vậy là chẳng bao lâu nữa, sẽ nhanh thôi, cả nhà mình sẽ lần lượt ôm các con yêu trong tay..giây phút đó thật hạnh phúc.

Hum nay , tính tới thời điểm này, nhà Tháng 6 đã đón 2 rồng con bình yên chào đời..là đại ca nhà chị Trang Cm, và nhị ca nhà chị Linh.phuong. trộm vía các con ăn ngoan, ngủ ngoan làm tấm gương cho các em noi theo....

chào mừng nhà Tháng 6 - tầng 6, em chúc các mẹ mạnh khỏe, các con yêu các tuần cuối tăng cân, cán mốc và có các chỉ số vượt chuẩn...yêu các con nhà mình lắm..:x:x:x:x:x:x:x:x

tặng hoa cho các mẹ vì đã, đang trải qua thời kì mang thai vất vả...bao nhiu lo lắng @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Vỗ tay các mẹ cán đích an toàn....=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

và cười thật tươi chào đón các công, chúa , hoàng tử của nhà ta...:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

ôm các con bằng tình yêu bao la nào/...:5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5::5: