Quặn lòng khi con nói:"MẸ CHỈ BẾ EM, MẸ KHÔNG THƯƠNG CON"

NHẬT KÍ CỦA MẸ với "anh Bin"

"Mẹ xin lỗi Bin 😢

Mẹ nhớ ngày em Sóc từ viện về nhà, con đã nhẹ nhàng hôn lên má em. Con còn hát cho em nghe bài "Ba ngọn nến lung linh" và hỏi mẹ: Thế em Sóc là nến gì hả mẹ??? 👨‍👨‍👧‍👦

Con đã từng yêu em, đã từng bản lĩnh làm "ANH" với em Sóc như thế ♥️♥️♥️

Đêm nay thật dài, Bin ngoan đi ngủ rồi. Mẹ ẵm em trào trực nước mắt. Mẹ chợt nhận ra đã lâu rồi anh Bin không được mẹ chăm bẵm như trước nữa, con tổn thương như vậy là do mẹ đã Thiên Vị Với Em hơn😭

TỪ NGÀY CÓ EM, ANH BIN BỊ MẸ "THỜ Ơ" HƠN 💔

Từ ngày có em, con không được ngủ chung phòng với ba mẹ nữa, con phải ngủ cùng ông bà. Từ ấy, con trai đã không được nghe mẹ kể chuyện cổ tích trước khi ngủ nữa rồi....Con buồn lắm phải không? 

Từ ngày có em, mẹ không có thời gian cho con ăn cơm mỗi tối. Thay vì cho con ăn, mẹ lại đang cho em Sóc ti... Bin tủi thân lắm phải không?

Em Sóc bị ốm, mẹ cả ngày cả đêm ở viện không về nhà cùng con, con đã khóc đòi mẹ nhiều lắm??

Còn rất nhiều lần con phải nhường mẹ cho em....

......

............

Mọi thứ xảy ra trước mắt con là Mẹ Chỉ Quan Tâm Em, Mẹ Bất Công Với Con.

Mẹ sai rồi, từ hôm nay mẹ sẽ không Bất công với anh Bin nữa nhé. Mẹ xin lỗi con!" 👨‍👨‍👧‍👦

Có lẽ, đây là nỗi lòng của rất nhiều mẹ 2 con đang gặp phải. Mẹ có đang vướng vào tình thế Khó Khăn như thế này không?

Mẹ hóng những tập sau để được chuyên gia tâm lí giải đáp "NGUYÊN NHÂN - GIẢI PHÁP" để Con lớn không có cảm giác bị BƠ như anh Bin trong truyện nhé.

#DrPapie

#chăm_con

hình ảnh