Các bác ơi, em đang rối trí quá. Quả thực em không thể tưởng tượng nổi chuyện này. Con trai em chỉ trong vòng 2 tuần đã 3 lần lấy trộm tiền của mẹ. Hôm qua tự nhiên em thấy ví mình tự dưng vơi hẳn đi vài trăm nghìn. Đến lúc dọn bàn học của con lại thấy ở dưới mấy chồng sách có 2 tờ 100k và mấy nghìn lẻ,:Surprise: chắc chưa kịp mang đi. Em có nhờ một chị hỏi cháu, cuối cùng té ra cháu bị bạn xui về nhà lấy trộm tiền của bố mẹ cho bạn mua quà cùng ăn thì bạn mới chơi; bạn ý còn chỉ cặp bạn nào có tiền trong lớp cho cháu lấy. Nếu cháu không làm thì bạn ý sẽ giận và gọi bạn đầu gấu đánh.:mad: Hóa ra con bé đó ở cùng khu vực, mang tiếng là đô thị mới nhưng mà tạp quá, gia đình nó vốn có tiếng là ăn cắp từ bố mẹ trở đi, bố mẹ thả con chả quan tâm... bó tay luôn

Em cũng đánh cháu, cấm chơi với bạn xấu,nhiều lần phản ảnh với cô chủ nhiệm về các đối tượng xấu này nhưng cũng khó vì cô có mắng mặt chúng cứ lì ra rồi đâu lại vào đấy, chẳng nhẽ đuổi học bọn trẻ con lớp 1?:Sad::Crying::Crying::Crying: Trường học thì có cả các cháu không bán trú về nhà ăn cơm nên làm sao bảo vệ quản lý được cháu nào về nhà, cháu nào ra ngoài mua quà vặt đây? Cổng trường thì kín toàn hàng quà và đồ chơi vặt, có hôm em phải bắt con trả lại bạn kẹo thuốc lá mà bạn cho cháu.

Bây giờ ngoài nước chuyển trường cho cháu thì quả thực em bất lực rồi. Con em vốn là một thằng bé kháu khỉnh học giỏi mà thành nông nỗi này, đánh thì nó cứ lì ra rồi đâu lại vào đấy, lại còn bảo sợ bị bạn đánh hơn bị mẹ đánh! :Surprise: Chả biết có đúng không hay là đã nhiễm thói xấu rồi nên lại nói dối? Em đang thất vọng quá. Có bác nào gặp trường hợp như em chưa ạ? :mad: