Bất kì ai trên thế giới này đều muốn đem lại điều tốt đẹp nhất cho đứa con thân yêu của mình. Người muốn con mình đánh đàn giỏi, người muốn con mình đá bóng giỏi, người lại muốn con mình có trí nhớ giỏi.

DANH GIA KHOA HOC DAY CON SIEU TRI NHO CUNG KY LUC GIA

Bạn biết đấy, việc sở hữu một tài năng hay một sở trường nào đó sẽ là một lợi thế cho con của bạn sau này. Thứ mà mình muốn nói ở đây đó sở hữu một trí nhớ tốt. Vậy tại sao lại thế?

• Đầu tiên sở hữu một trí nhớ tốt sẽ giúp con bạn có được nhiều kiến thức hơn cả về chuyên môn lẫn xã hội.
  • Thứ hai, sở trường này sẽ giúp con bạn nổi trội hơn trong cộng đồng, đó là sự khác biệt mà bất kì bậc cha mẹ nào cũng muốn đem lại cho con của mình.
  • Tiếp theo, bạn sẽ không phải sắm sửa cho con mình một cuốn sổ tay riêng vì tất cả đã có siêu trí nhớ lo tất (đùa nhưng mà thật đấy :v).
  • Ngoài ra, siêu trí nhớ còn giúp con bạn tham gia được những cuộc thi lớn và từ đó đem lại một sân chơi hữu ích hơn cho bé. Bạn có thể thấy rất nhiều bé đã thể hiện được khả năng của mình thông qua những Show truyền hình.

hình ảnh

Vậy tại sao mình lại chọn “Dạy con siêu trí nhớ cùng kỷ lục gia”. Vậy bạn nghĩ gì về từ kỷ lục gia? Tại sao lại không phải là “Dạy con siêu trí nhớ cùng thầy …”.

Vậy bạn đã biết thế nào là một kỷ lục gia chưa? Thôi để mình nói luôn cho dễ hiểu nhé! 

Kỷ lục gia được hiểu là một hiện tượng, một kỳ tích hay một kỳ công, có tính duy nhất, lớn nhất, nhỏ nhất, dài nhất, ngắn nhất, hoặc đầu tiên hay vượt qua những điều đã được thực hiện trước đây của cá nhân đơn vị. Hiểu đơn giản, kỷ lục gia nghĩa là “độc tôn”.

Tính ra, nếu con bạn học khóa học “Dạy con siêu trí nhớ cùng kỷ lục gia” chẳng khác nào bé đang được học từ một người “độc tôn” mà không phải sợ đụng hàng với ai cả. Để mình nói sơ qua về kỷ lục gia sẽ chịu trách nhiệm giảng dạy khóa học này nhé!

2. KỶ LỤC GIA NGUYỄN PHÙNG PHONG

Mình sẽ cung cấp một số thông tin về kỷ lục gia Nguyễn Phùng Phong, người sẽ dạy con bạn cách để có “siêu trí nhớ”.

đánh giá khóa học dạy con siêu trí nhớ cùng kỷ lục gia

Ông là người đầu tiên tại Việt Nam được phong tặng danh hiệu Kỷ lục gia Siêu trí nhớ Thế giới, hiện tại ông đang là Phó Viện trưởng Viện Kỷ lục Việt Nam.

Với hơn 12 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực đào tạo và phát triển tiềm năng con người, ông đã giúp cho hàng chục ngàn học viên trên khắp cả nước học được phương pháp học nhanh, nhớ lâu, giúp hàng chục ngàn phụ huynh biết cách nhận biết tài năng con trẻ, biết cách giúp con phát huy tài năng của mình. 

Ngoài ra, ông là một diễn giả, nhà đào tạo được yêu mến với phong cách đào tạo vui vẻ, những câu hỏi phù hợp giúp học viên nhận ra vấn đề và cách giải quyết vấn đề của chính mình. Hãy xem một video nho nhỏ nhé!

hình ảnh

Ông là một kỷ lục gia được rất nhiều người yêu mến vì sự chuyên nghiệp và nhiệt tình của mình.