Chào cả nhà

Tình hình là mình xăm chân mày cách đây 2 năm rồi, bị già đi mấy tuổi luôn đó mà cứ lo không dám đi xóa xăm vì sợ để lại sẹo. Liều 1 phen ngày hôm qua 08h-29/11/2014 nên giờ lên chia sẻ để các bạn cập nhật mới nhất nè, mình làm ở Bệnh Viện Da Liễu TPHCM ,số 2 đường Nguyễn Thông

Bước 1 Mua Sổ Khám Bệnh tại tầng trệt khu nhà B 5k, sau đó đóng phí khám bệnh 80k ( phí khám nhanh), 50k (khám thường). Chờ gọi tên chắc cũng 20 phút vào gặp Bs. Sau đó được chuyển lên lầu 2 khoa thẩm mỹ gặp bs tư vấn chuyên khoa. người mình gặp là bs Khoa tư vấn cho mình

Bước 2 Xuống lại lầu 1 đóng tiền 1500k/ xóa chân mày, quay lên lầu 2 chị nhân viên mời vào phòng chụp hình lại trước lúc xăm, và cho kí hop dong thỏa thuận trước xăm, roi thoa thuốc màu trắng lên chân mày. Mình nghĩ là để chống viêm hay dưỡng da gì đó đợi 30 phut.

Bước 3 Bs Khoa bắn Laser cho mình luôn, cảm giác lúc bắn có hơi đau như kim châm nhưng nói chung là không đau bằng lúc thêu chân mày đau nha mọi người, không chảy máu hay dịch gì đâu. Có hơi sưng 1 tí thoi . Bắn khoảng chừng 10 phút là xong, leo xuống xịt khoáng là về đó. Mình về nhà khoảng 3h thì thấy hết sưng mà vùng chân mày của mình giờ chì còn màu nâu nhạt nhạt thôi ( đây là mình bắn lần đầu tiên nha mấy bạn) mình đang chờ khoảng 1 tháng để coi phai được luôn không rồi mới tính có nên đi bắn lần 2 không. Bạn bè mình thì bảo để luôn vậy cũng đẹp, đi đâu chỉ cần vẽ thêm tí là ngon lành khỏi mắc công bắn nữa

Hiện tại là mình cảm thấy rất hài lòng với kết quả xóa chân mày =D>