Hix, mình thật sự đang rất bức xúc với cái vụ lông mày. :((

Lông mày mình rậm nhưng bẩm sinh hai bên lệch nhau rất nhiều, nhìn rất kỳ cục. Vì vậy sau thời gian tìm hiểu rất kỹ mình đã quyết định thêu lông mày ở Hoài Anh. Tới Hoài Anh nó vẽ cho mình vẫn không đều hai bên, mình nói thì nó bảo do xương lông mày không đều nên không thể vẽ đều được. Mình nghĩ bụng thôi thì không thể đều được nên kệ cứ thêu cho có đường đỡ mất thời gian trang điểm. Ai ngờ về thấy lệch quá lệch (nhớ đừng làm tên Sỹ Công nhé). Vì vậy lại phải bấm bụng qua bên Bệnh viện Da Liễu xóa xăm lông mày. Nghe nói công nghệ mới Laser YAG không chảy máu, không đau ai ngờ làm xong hai lông mày vừa chảy máu vừa rỉ dịch nhìn thảm thương luôn. Giờ giam mình ở nhà không dám ra đường và mỗi ngày bôi Madecassol cho mau lành, mà suốt 1 tuần rồi vẫn chưa thấy dấu hiệu gì khả quan cả. Mẹ nào có kinh nghiệm xóa xăm lông mày chỉ kinh nghiệm mình với. Như mình là bất thường hay tất cả mọi người đều như vậy. Mình nghe nói có người xóa xăm lông mày đâu có bị chảy máu gì đâu. Hixhix, đau khổ quá!!!! :((