Hi các mẹ. Mình từng phun lông mày cách đây 10 năm tại TMV Ngọc Hiền nguyễn khắc nhu. Hồi đó SV chưa có kinh nghiệm, thấy TMV đấy lên tivi thế là 2 chị em mò đến. Em làm cho mình hình như là con của chủ TMV, lúc đấy cũng chưa ra trường thì phải, kinh nghiệm ít. Nhưng 2 chị em lúc đấy chả nghĩ gì, cứ làm, vì thấy em ấy tự họa bứa tranh em ấy trên tường đẹp quá. Haiza. Cuối cùng lệch cả 2. Của mình vừa lệch vừa xếch trông dữ lắm. Sửa lại thì còn tệ hơn. Mình ôm quả lông mày 10 năm rồi ko dám làm lại.Giờ nó nhàn nhạt trông mặt nhợt nhạt. Mình muỗn xóa đi để làm lại dáng lông mày khác cho dễ nhìn và cho trẻ trung hơn. Các mẹ cho mình hỏi nên xóa xăm ở 108 hay Da liễu? Chồng mình bắt làm trong BV chứ ko cho đi xóa lung tung. Của mình làm 10 năm rồi thì chắc xóa tầm 3 lần nếu không hết thì cũng có thể chồng hình khác lên không lộ quá. Cho mình hỏi có mẹ nào làm lông mày và mí chỗ chị Yueenr Tây Trà chưa? Truwsc mình có đọc bài của chị MinhAn1978 mà chị ấy nói mỗi câu số nhọ như cún, nên cân nhắc khi phun chị uyển nên không biết như thế nào.... Phượng HK mình thấy bảo cứ đè ra săm thì mình ko làm là chắc chắc, mình không muốn ôm hận 10 năm nữa. Xóa đi xóa lại chắc xong luôn. Minh Châu bò sữa thì search không thấy thông tin lắm. Hongyan gì đấy search chê 1 loạt kinh khủng, còn bảo là thiếu trách nhiệm, rồi cùng với Kpop trịnh gì đấy. Hoài Anh thấy kêu lệch nhiều. Túm lại mình thấy chỗ chị uyển này có vẻ ít bị chê hơn. Nhưng mà sợ lại toàn nick vào pro. Mẹ nào từng làm rồi cho mình kinh nghiệm thực tế nhé. Nếu mẹ nào ngại chê thì inbox dùm mình nhé. Mình cảm ơn nhiều lắm. Mình bắt buộc phải phun lại vì thực tế lông mày rất ít. Để không thì không tiêu hóa đc.

Chân thành cảm ơn các mẹ. Mong các mẹ chia sẻ í kiến dù ít dù nhiều để mình sớm có quyết định nhe!