e xin báo cáo ạh

tình hình là e bị mụn từ lâu, cũng đi chữa ở viện rồi, uống thuốc ko ăn thua nên e nhận thấy là e bị nóng trong. Em bỏ đường, bỏ cay, chất béo trong thực đơn ăn hàng ngày, ăn uống toàn đồ mát, đắp mặt nạ tự nhiên, ko dùng bất cứ loại kem trị mụn nào, k uống thuốc trị mụn j cả, giữ vệ sinh sạch sẽ, ngủ điều độ. Và mụn ở trán,má, mũi hết, lcl se, vết thâm bjo là "quân số quá ít, ko thèm chấp"

nhưng riêng cái cằm của em - nó luôn xuất hiện là những "cục" mụn bọc, trc khi lên nó đau đau tầm 2,3 ngày. Sau đó là u u dưới da - cái cục u u này nhỏ nhất cũng là nửa đốt ngón tay, ko thì là bằng đốt ngón tay. NẾU như để các em í "tự nhiên" thì mất 1 tháng để các em í "phát huy" hết "tài năng" là cứ mọc rùi chín cho đến hết cái nhân to tướng ấy mới thôi. Mà nếu em can thiệp - bằng cách đắp các mặt na tự nhiên, như dâu tây, nghệ - thì cũng pải mất 3,4 ngày nó mí hết cái nhân. Và rùi 3,4 ngày sau lại xuất hiện cái khác - cứ vòng tuần hoàn như vậy. Haizzz

vòng kinh của e rất đều và chính xác, ko đau bụng

e có nghe mấy bạn trên này kể chuyện đi rạch mụn, hút hết cái nhân và máu độc thì may ra nó mới hết.

lúc nào nó cũng u u dưới da tnay nên e rất muốn đến viện da liễu rạch xừ nó đi các chị ạh, e nghĩ nó có cả 1 xô nhân dưới cằm e đấy. Hnao đi rạch chắc e mang xô đi hứng nhân mất :((

ai rạch mụn rùi thì cho e kinh nghiệm với, to mồm vậy thui chứ e cũng hãi lắm :D