Các mẹ ơi, mình đã hết mụn được 4 tháng rồi, hiện mặt mình thâm kinh khủng, rải đều khắp mặt (trước kia mình bị chủ yếu là mụn bọc), giờ không biết phải dùng thuốc hay mỹ phẩm gì. Mình đã hỏi mấy e ở ttvnol rồi, có e thì dùng Domina cũng đỡ (nhưng mấy bà bán thuốc thì nói k nên dùng vì nó tẩy da ghê lắm và nó chỉ có tác dụng với nám mới thôi), có e dùng Renova (giống như Domina), rồi có e thì đi TMV (nhưng mình có bà chị làm chủ TMV nói không đỡ đâu mà mắc tiền lắm), rồi có e dùng kem trị thâm Dreamyrose (khi gọi điện hỏi người phân phối thì nói dùng cái này lâu lắm phải 6 tháng mới mờ chút), ...cuối cùng bà chị ở TMV nói với tình trạng của mình thì nên dùng bộ tái tạo da của Nhật gì đó (mình quên tên rồi). Mình không dám dùng thử (những thứ trên) vì sợ bọn mụn lại quay lại hoành hành, còn đi chiếu ánh sáng thì bạn mình đã đi rồi nhưng k khả quan, chán quá, chả biết làm thế nào. Cái mùa này, da không thâm, k mụn nhìn còn tái tái, huống hồ da thâm hết cả mặt, nhìn ...k muốn nhìn nữa. Có mẹ nào có kinh nghiệm về vụ này giúp mình với....Buồn quá....Tks các mẹ nhiều nhiều.