Các chị em bít ai nữa là bổ sung cùng tham khảo nhé, kèm thêm nhận xét và chuyên môn thì quá tốt.

HÀ NỘI:

1. Bs Hoàng Tuấn. Dr HT ( ko đi Sg pt) chuyên nhấn mí, cắt mí nhất. Mí bác thì chưa thấy làm ai bị xấu. Còn mũi thì có ng này ng kia xấu có đẹp có. Dáng mũi tự nhiên. Giá ok

2. Bs Bạch Minh. Bv dhqg ( ko đi Sg pt) bác làm sóng to đùng, dạo này nhiều phốt, mấy b nên cân nhắc nhé, Ko có trách nhiệm

3. Bs Lâm. Bv 108( ko đi Sg pt). Dáng tự nhiên

4. Bs Sơn. Bv 108( ko đi Sg pt)

5. Bs Tú. Tmv sline( ko đi Sg pt)

6. Bs Thơm Bv Hồng Ngọc( ko đi Sg pt). Giá Chát

7. Bs Tống Hải ( Có đi Sg pt) Chuyên mũi. môi, Dáng tây . Nhưng ca hỏng cũng nhiều nhóe.

8. Bs Trần Phương ( Đi Sg pt).... Bs nhiệt tình.

9. BS Điền. Chuyên mũi, dv ko tốt

10. Bs Tiến. Chuyên mũi, dáng tự nhiên, dv ok

11. Bs Mika Vũ Thái. Chuyên mũi. Dáng tây. Giá chát.

12. Bs Sơn Bv xanhpon. Chuyên ngực

13. Bs Ba. Chuyên mí

TPHCM:

1. Bs Nhân. Chuyên mũi. Dv ko ok lắm. Giá chát

2. Bs Khanh Chuyên cằm . Giá chấp nhận được

3. Bs Khải eva ( Chỉ làm ở tphcm ) Chuyên mũi . Dàng tự nhiên. Đắt sắt ra miếng

4. Bs Đạt. Bs mát tay. Chỉ nâng sil. Ko bọc sụn. sline Lline gì hết. Nhanh tụt

5. Bs Thế. Làm cao chót vót. Dv ko tốt

6. BS Đỗ Quang Hùng. Bv Chợ rẫy. Trưởng khoa pttm

7. Bs .... Ỡ tmv lavender

8. Bs Hải ở tmv Hàn Việt.

9. Bs Ngô Xuân Dung tmv....

10. Bs Dung ỡ bv An Sinh

11. Bs Tú Dung tmv jw

12. Bs Thắng ở TrầN Quang Khải

13. Bs Chiêm Quốc Thái tmv CQT. Ông này làm cho Hot girl thì đẹp chứ ng bt thì thì chả có tâm

14. Bs Ngô MộnG Hùng.

15. Bs Trần Đăng Khoa tmv ....Chuyên Nhấn mí. Bs Khoa nhiệt tình, nhưng tư vấn là bà vợ bác, nòi chuyện ko nhiệt tình đâu

16. Bs Đồng . bv dh y dược

17. Bs Phùng sư vạn hạnh. ( Chỉ nhận ra HN khi có đủ sl khách ) Chuyên mũi. Dáng tây. Đắt sắt ra miếng

18. Bs Trần Phương

19. Bs Khiêm ở camas chuyên ngực

20. Bs Huy bên Saigonvenus. Dáng tù lắm. Hình ảnh thì lung linh. Mà sp thực thì theo mình nó ko đáng tiền bỏ ra. Dáng ngắn. Hếch. Tớ thấy ng nào cũng bị vậy

21. Bs Mã Hiệp. Chuyên mũi mí

22. Bs TẤn Hùng: Chuyên Gọt hàm.

23. Bs Trí tmv hàn quốc 3D. Chuyên trượt hàm, chỉnh hàm hô

KẾT:

Pttm là việc quan trọng của cuộc đời, ai cũng muốn được đẹp, đặc biệt là chị em gái chúng ta nên topic lập ra ko pr cho bsi nào, nên các chị em lưu ý và cho nhận xét. Bởi thế t muốn khuyên các chị em :

- Nên tham khảo thật nhiều nơi khác nhau trước khi thật sự làm. Tham khảo cả trên mạng và thực tế. Vì sản phẩm thực tế vô cùng quan trọng. Có nhìu sp trên hình đẹp lắm mà bên ngoài xấu lắm. Và 1 điều nữa đi thực tế để bít dịch vụ ở đó như nào để nhỡ bị sao còn bắt bẻ được. Khi đi nhờ để ý xem ở đó có ai làm hỏng để đền ko. Rùi xem phản ứng dv bs ntn .

- Cứ ko phải bs nào hot, đắt là làm cho tất cả đều đẹp. quan trọng hợp vs bạn ko

Và cả cho những ai mê tín tí: Khi đi pttm nên xem ngày ( làm dc theo giờ thì tốt nhất ). Xuất hành ko tốt ảnh hưởng lắm ý.

Chúc chúng ta đều đẹp, đều may mắn nhé :)

Theo Vic Pham