sau khi sinh bé đầu lòng, chắc ko phải văn hoa tả cảnh nhiêud các mẹ cũng có thể hình dung được quả mướp khô ( vòng 1) của chúng mình tệ như thế nào phải ko? của tớ còn tệ hơn thế nữa. Trước đây V1 đẹp biết bao nhiêu, ko bao giờ phải mặc áo lót vì vỗn dĩ ngực rất to và cao,ai nhìn cũng phải mô ước, là nỗi niềm ganh tị của ko biết bao đứa bạn. Thế mà chỉ sau 1 đứa con.... Các bạn có tin ko, tớ nghich ngợm chụp cái ngực mình ( ko chhup mặt), rồi vô tình đem thẻ nhớ đi rửa, thằng bé rửa hình thật thà hỏi tở " Chị tơi thế hình cái ngực bà già này có phải rửa ko chị?" :Crying::Crying::Crying:

Nói vậy là các bạn hiểu tớ xuống cấp đến mức nào.

Quyết tâm đi tân trang lại, tiền đã chuẩn bị, tinh thần đã sẵn sàng,cũng nghe ngóng hóng hớt đó đây xem địa chỉ làm ngực nào, ở đâu, uy tín... Tớ quyết định chọn BV Thanh Vân.

Thanh Vân khá uy tín và hơn nữa tớ đã làm mũi 1 lần ở đây rồi, cũng ko perfect theo ý mình lắm nhưng được cái ko sưng ko đau và rất lành lặn.

Tớ làm ngực ngày 4 tháng 4. Lúc tháo băng ,trời ơi to bự chảng,,,,:Crying::Crying::Crying:

Bác Vân nói phải làm sz 300 mới kéo được phần da dư lên. Nhưng mà to quá, người gầy, nhìn vô thấy ngực ko là ngực. Bác dặn ko được mặc aó lót,ko được hút thuốc,kiêng bia rượu trong vòng 2 tháng, QUả thật tất cả các món đấy tớ kiêng được trong vòng 1 tháng, vì đi làm tớ p mặc áo dài,ko mặc áo lót sao được. Đã thế nhậu nhẹt mỗi khi đi công tác xa nhà nữa, ko từ chỗi được món rươu thuốc....

Có phải vì thế chăng mà trời phạt tớ, cái ngực tớ nó cứng ngắc à, càng ngày càng cứng, đi mátxa cỡ nào cũng cứng. đã thế túi gel nó chạy lên gần cổ, trong khi ngực thiệt của mình rớt gần xuống rốn ( túi 300 cũng ko đỡ được phần da thừa mênh mang của tớ) . Nói vậy là các bạn có thể liên tưởng được đến cái bơm rồi phải ko ah.

3 tháng sau thấy kì cục quá, tớ phải đi khám lại, Vừa coi sơ sơ sản phẩm của mình, bác Vân khuyên tớ lấy ra ngay. Tớ gặng hỏi nhưng bác ko nói lý do, chỉ nói để thế này xấu lắm, mà bác ko cắt da đi cho tớ được, cắt da thì cái phần thẹo vô cùng xấu. Và chỉ còn cách duy nhất là tháo ra... Bác sẽ hoàn lại tiền đầy đủ.

Tớ đi khám bác sỹ khác, biết tớ làm của bác Vân, ổng cũng ko nói gì nhiều,chỉ nói y chang như bác Vân vậy đó.

Đau khổ vậy đó, vây là trải qua 2 lần đau đớn, cùng cực đau đớn , với vết sẹo dài 3cm dưới 2 nách làm kỉ niệm. TỚ đã tay trắng hoàn trắng tay trong sự nghiệp làm đẹp.

Nằmm bẹp dí ở nhà đã 3 ngày trời, mọi việc sinh hoạt cá nhân đã có chồng túc trực tại giường, cánh tay tớ yếu đến nỗi ko nhấc được nổi 1 chai nước suối ... mỗi đêm trôi qua, tớ vật vã trong đau đớn, nhắm mắt mong tìm được giấc ngủ, mà khi mở mắt ra, mới chỉ có 5 phút, hay cùng lắm là 15 phút trôi qua, cứ như thế 3 đêm trời, giờ tớ mới gọi là gương dậy tự làm vệ sinh, tự ăn uống đươc. Mọi người bảo lấy ngực ra ko đau bằng lắp vô. Người ta nói dối. Đau lắm bạn ạ, đã thế còn đau hơn khi ngồi húp từng thìa cháo vcaf xem tivi, thấy ngườ ta có bộ ngực đẹp t thật đẹp, tớ ứa nước mắt thưc sự vì tớ cũng chịu khó làm đẹp, mà sao tớ lại ra nông nỗi này.

MHoom nay ngồi dậy được, tớ bắt đầu công cuộc tìm kiếm cách làm ngực ko phẫu thuật khác, tớ ko bao giờ chấp nhận hay phải sống chung với cái ngực này đâu.:Sad::Sad::Sad:

các mmej đã có ai quan tâm hay xài thử phương pháp này chưa

http://forum.anhtrang.org/ng-c-d-p-t-nhien-v-i-breast-fit-system-t12491.html/page__s__8fabc60c5594c53688aa2f7ca2e9e3dd

giá của nó cũng khoang 1500us cho 1 gói khoảng 20 lần.

XIn 1 lời chia sẻ và 1 lời khuyên:Crying::Crying::Crying: