Hôm nay chủ nhật ở nhà rãnh nên viết bài này thay cho câu trả lời của nhiều bạn inbox hỏi mình nhé.

Mình có cắt mắt ở bác sĩ Nga cũng gần 1 tháng rồi,mắt mình lúc trước có mí nhưng do da dư nên bị sụp và có góc mắt trong,mình đến tư vấn thì bac sĩ kêu cắt da thừa và góc mắt trong nữa nhưng vì sắp tới sẽ sữa lại cái mũi theo nhỏ bé em mình nên mình khoan cắt góc trong nên chỉ cắt mí thôi,nhưng bac sĩ vẫn cắt góc trong 1 chút cho mắt mình to hơn,lúc đầu cắt run lắm,cắt xong về nha hơi ê lắm,mình ko bị sưng nhiều như mí bạn :p nên cũng ko xấu xí lắm hehe. Bây giờ gần tháng mắt mình trông to hơn,có hồn hơn,ai cũng bảo xinh hơn hehe. Sẹo bây giờ vẫn còn cứng lắm nhưng đi chơi tha hồ ^^. Mình có nhận xét thế này bác sĩ Nga nói chuyện rất nhỏ nhẹ dễ thương lắm,khi làm mình sợ đau bác sĩ nc với mình,y tá thì nắm tay mình ^^,nói chung cắt mắt này rất ưng,hồi đó đi đâu cũng dán mí giờ thì ko cần làm gì cả hii nhìn xinh phết hehe. Cho các bạn xem ảnh nhé ^^ (vì nhiều lý do nên ko tiện cho xem hết mặt nha hehe):>