E là thành viên mới toanh,mới được bạn kể về 4rum,cả buổi tối e ngồi nghiên cứu học được bao nhiêu kinh nghiệm của các chị,các bà mẹ vĩ đại,hehe....

E muốn nhờ các chị tư vấn cho e về phẫu thuật chỉnh hình mặt,gọt bớt xương để có gương mặt thon gọn hơn,đọc đến đây chắc nhiều chị sẽ suy nghĩ sao lại phải can thiệp sâu như thế hoặc cho là ko cân thiết,nhưng thực sự khuôn mặt e rất mất cân đối,các nét quá nhỏ trong khi xuơng mặt quá to,cằm bạnh,anh xã mặt thanh tú,mấy lần soi gương rõ ràng thấy mặt e ngót nghét gấp đôi anh xã,hồi đi học thì mấy đứa bạn toàn bảo "Mặt mày thái vội được 5 đĩa"....E trăn trở mấy năm nay rồi nhưng vẫn chưa có đc lời khuyên rõ rệt nào vì những người xung quanh e chỉ mới nâng mũi,cắt mí,là những tiểu phẫu thông thường...

E cũng có đến hỏi nhiều viện thẩm mỹ rồi nhưng e chỉ mong nghe được ý kiến từ nhũng khách hàng như mình thôi....Các bác sỹ tư vấn nói với e bên Hàn Quốc 50% diễn viên trải qua phẫu thuật xuơng mặt,và hầu như đều thành công,cho nên ca phẫu thuật như thế ko lạ và hiếm trên thế giới,nghe nói thế e đỡ sợ hơn nhưng vẫn run lắm,vì mình đang ở Vn chứ có phải HQ đâu,hichic...Các chị quan tâm và hiểu về vấn đề này cho e xin ý kiến với nhé....E cám ơn...E k tham lam có đc khuôn mặt đẹp như Phạm Băng Băng,chỉ mong mặt nhỏ lại chút thôi....