cả nhà cho em hỏi có chị nào đã từng phẫu thuật nha để chỉnh răng hô/móm do xương chưa ạh chia sẻ em ít kinh nghiệm với

tình hình là hồi nhỏ sợ đau nên lúc mom dẫn đi niềng cứ khất tới khất lui...hix giờ đi làm rồi thì tiếc sao hồi nhỏ k làm, giờ già rồi (24t) thì ngại đeo cái niềng xấu kinh với lại niềng cũng ít nhất 2 năm, niềng xong khỏi lấy chồng lun :|

thế nên là em đã nghiên cứu lật tung google lên để tìm kiếm phương pháp nhanh gọn hơn là phẫu thuật...cái này như là phẫu thuật thẩm mỹ ấy ạ...cắt xương rồi ghép hàm lại đại loại thế ...phương án này nhanh gọn lẹ, gói gọn xét nghiệp lên bàn mổ lun là chỉ 1 ngày thôi là có thể xuất viện đc rồi...cơ mà chi phí cũng chua lắm ạ ...cỡ 40-80tr

những cái đấy là ưu điểm còn khuyết điểm thì em chưa nghiên cứu ra. kinh phí hơi mắc nhưng cũng muốn cho bằng chị bằng em thì cũng phải dằn lòng làm thôi

chị nào có kinh nghiệm se sẻ em nhé . cho em hỏi là làm ở đâu uy tín với lại sau này sức nghiền còn tốt không :)) ,có ảnh hưởng gì đến dây thần kinh TW không chứ tốn chừng ấy tiền mà phẫu thuật xong méo cả hàm hay tưng tưng thì tiền mất tật mang rõ khổ :-S

http://phauthuatthammyhanquoc.vn/vi/quy-trinh-phau-thuat/87-quy-trinh-phau-thuat-chinh-hinh-xuong-ham-do-rang-.html --> cái này là để các mẹ tham khảo phẫu thuật nha là gì thôi nhá, em không có quảng cáo j đâu mod ơi :((