Chào các mẹ!

Các mẹ tư vấn giúp mình vụ này với .Răng mình nhiễm tetraxilin,mình đang định đi bọc răng sứ,mấy đứa bạn mình cũng bọc rồi ,về thẩm mĩ thì rất đẹp ,ăn nhai cũng ko ảnh hưởng gì,mình cũng máu lắm rồi ,định đi làm thì nghe nói có phương pháp mới là dán sứ .Ưu điểm của phương pháp dán miếng sứ là mài răng ít hơn ,nhưng mình sợ nhìn ko tự nhiên bằng chụp sứ,và ko bền .Muốn làm quá mà cứ ngả nghiêng giữa 2 bên chưa quyết được.Giá làm dán miếng sứ cũng cao hơn .Mình đi tham khảo ở số 2 Hàng chuối là đ/c nổi nhất về dán răng sứ thì giá là 6-8-10,5tr/. 1 răng,tính ra phải từ 120 đến 200tr cho 2 hàm :((

Mình đang nghiêng về làm dán miếng sứ,vì ko muốn mài răng nhiều ,nhưng chưa nhìn được răng thật cũng như nghe í kiến của khách đã làm ,chỉ nhìn qua catalo của phòng răng nên chư yên tâm lắm .

Mà qua đấy cũng thấy vắng lăm ,ko thấy khách khứa gì ,hỏi thì họ bảo khách toàn hẹn trước với bs .

Có mẹ nào đã làm miếng dán sứ ở số 2 Hàng chuối hoặc có người quen đã làm rồi cho mình xin ít review với ( linn dental ạ) .cảm ơn các mẹ nhiều