Em post bài này thứ nhất phải nói rõ là để chia sẻ kinh nghiêm cũng như nơi làm đẹp uy tín đảm bảo chứ e không pi-a ai hết ak bởi vì cũng chính qua diễn đàn và các chia sẻ tận tâm của các chị đi trước mà em mới tìm được nơi làm đẹp uy tín.Em thì đi làm mũi lần đầu tiên và cằm cũng vậy nên chả có kinh nghiêm gì nhiều qua diexn đàn e biết đến Bác sĩ Hà và Bác sĩ Thanh ở 243 Giảng võ

Đầu tiên thì em chỉ định gọi cho bác Thanh để chữa cười hở lợi vì em rất tự ti về nụ cười của minh ...:(( nhưng sau đó đến tư vấn thì gặp các chị làm mũi ở ấy xong và được bác sĩ Hà khuyên nên nâng mũi vì nhìn mặt em cũng tây tây nên bác khuyên em nâng dáng L-line và dựng ảnh 3D cho em xem dáng mũi trc khi phẫu thuật, em thấy rất ưng và lúc ấy máu lắm nên em về suy nghĩ 1 đêm đến hôm sau thì em quyết định làm cười hở lợi bác Thanh và nâng mũi do bác Hà làm ( thực ra là lúc em làm thì cả 2 bác cùng hỗ trợ nhau làm )....sau khi nâng mũi và cắt cơ nâng môi trên thì mặt em không sưng lắm nhưng mà sau 3-4h thì nó sưng 1 cách kinh khủng tím bầm luôn em không cả nhận ra em nữa luôn biến dạng toàn bộ . Nhưng chắc do em chưa phẫu thuật bao giờ nên mới bị sưng to như vậy may sao mà cơ địa em mau lành sưng rất to nhưng mà giảm sưng cũng rất nhanh sau 4 ngày thi hầu như em chả sưng gì nữa thời gian chuyển từ tím sang vàng có nửa ngày và 1 tuần khi đi cắt chỉ thì mũi em đã lên dáng và e rất chi là ưng ...em quyết định tiêm cằm luôn vì cằm em hơi lệch và thiếu 1 tẹo chứ khuông mặt e đã có dáng v-line rồi

Đây là thành quả bàn tay của 2 bác Hà Thanh ak...mũi em sau khi nâng được 12 hôm và tiêm cằm được 4 hôm ,cười cũng k hở lợi nữa ...em post hình cho các chị tham khảo và quyết định tìm cho mình nơi tin tưởng để trao mũi gửi cằm nhé chứ em thấy làm 1 lần đã quá đau chứ làm 2-3 lần chắc em chết chứ chả sống được ;((:((:((