Nâng mũi bằng công nghệ mới:

Tự nhiên như mũi thật

Chỉ sau 30 phút

Có thể đi làm được ngay

Với ưu điểm vươt trội:

Không phẫu thụât

Không đặt sống

Không Silicon

Không đau

Không sưng

Đây là phương pháp hiện đại được nhiều nước trên thế giới và Châu Á áp dụng rất nhiều. Tại Việt Nam - Thẩm Mỹ Viện Á Âu được các chuyên gia thẩm mỹ nước ngoài chuyển giao và thực hiện thành công cho phương pháp này.

Phương pháp thực hiện như thế nào?

Sản phẩm AQUAMID của Thụy Sỹ là là sản phẩm làm đầy đứng đầu thế giới với thành phần hydrogel không dị ứng và không bị hút bao gồm 97,5% nước và 2,5% Polyacrylamide. Hydrogel Aquamid đồng nhất và không chứa vi chất. Aquamid không gây cứng mô hay u hạt, tạo cảm nhận và đối xử giống như phần tự nhiên của chính thân thể bạn. Đó là vẻ mềm mại mà bạn chưa bao giờ thấy hay cảm nhận, bạn sẽ chỉ thấy thoải mái hơn và không ai biết lý do. Đây là những thành phần được FDA của Mỹ chấp nhận và Bộ y tế Việt Nam cấp phép sử dụng.

Aquamid sau khi cấy vào sống mũi sẽ an toàn, không độc, không gây dị ứng, kết quả không chỉ tức thời mà còn tồn tại lâu dài đến 8 năm qua hơn 300.000 trường hợp đã chứng minh. Sau khi cấy trông mũi như mũi thật bẩm sinh, đẹp tự nhiên.

Sau khi tiến hành cấy: không sưng, không đỏ, không đau. Có thể đi ra đường ngay mà không ai biết mình sửa mũi.

Sau khi tiến hành cấy: không sưng, không đỏ, không đau. Có thể đi ra đường ngay mà không ai biết mình sửa mũi.

mình thấy làm đẹp bây giờ rất cần thiết. mình đang có ý định đi làm mũi, nhg nghĩ đến phẫu thuật mà sợ đau, để lại hậu quả. có mẹ nào làm mũi không phẫu thuật chưa???. các mẹ tư vấn cho mình nhé.