Chào các mẹ

tớ mong các mẹ có kinh nghiệm hay người quen đi sửa mũi ở 1 trong 2 bs (hay ở cả 2 thì càng tốt) để giúp tớ quyết định chọn bs Thọ 108 hay tmv Mika Vũ Thái

Ở TMV Mika giá cả nâng mũi HQ với chất liệu loại tốt nhất là 1000 $ và phải chi thêm 2 triệu vn đồng để bọc sụn =,=

- ngoài ra tớ nghe mấy cô bạn đi nghe tư vấn về kể là ở đó bs tư vấn là nếu làm mũi thì trong 2 tuần ko nên gội đầu (ko cúi xuống), ko được cười nhiều và nhấp nháy mắt nhiều vì sẽ làm ảnh hưởng đến lệch mũi =,=

Bạn tớ bảo là bên Mika nói là nhiều trường hợp do vì ko biết giữ gìn nên dẫn đến lệch mũi, tớ nghe mà chùn quá đi mất . Tớ cứ nghĩ với giá đó thì người ta phải bảo đảm cho cái mũi ko bị lệch chứ

Còn bs Thọ 108 thì tớ có nghe qua nhiều mẹ khen tay nghề của bác ý, vừa rồi tớ gọi điện thì giá nâng mũi HQ chỉ có 7tr thôi (khác 1 trời 1 vực so với tmv mika) nhưng tớ quên chưa hỏi rõ về chất liệu và có bị lệch và phải kiêng như ở Mika khuyến cáo ko .

Có mẹ nào nâng mũi ở BS Thọ bằng pp HQ chưa ? Tớ rất phân vân ko biết nên đến bs nào để làm . Tớ xin các mẹ những lời khuyên để quyết định (tớ sợ qua bên Mika vừa bị chặt chém rồi lại mang cái mũi lệch thì phí hết tiền của) =,=

Cám ơn các mẹ nhiều nhé

(Mod cho em nhờ vài ngày nhé, em cảm ơn)