Chào cả nhà, mình năm nay 30 tuổi đã đi sửa mũi 2 lần rồi.

Lần đầu tiên mình làm ở Bác Đạt ở Mạc Đỉnh Chi SG , ở đó sửa mũi phải nói là rất đẹp nhưng với mình thì chỉ được có nửa năm thì phần đầu mũi lộ ra nhìn một cục tròn xoe ở chóp mũi, mình ngại lắm nhưng vì chưa có đủ tiền làm lại nên 1 năm sau mình đi làm lần 2 ở BS Ngân trên Ban Mê Thuột. ở đây làm dạng mũi hàn quốc vì mình trình bày là mình bị lộ sóng đầu mủi nên bác sĩ chỉ định làm mũi bọc sụn tai, nói chung làm lần nào nhìn cũng đẹp cả mỗi nơi đẹp mỗi khác. lần 1 thì ko ai biết mình nâng mũi cả cho đến khi bị lộ cái đầu mũi ra thì có người tinh ý mới biết, còn lần thứ 2 thì cao hơn lần trước cũng những người sành thẩm mỹ mới nhận ra mình nâng mũi thôi. nhưng sao số mình khổ thế lần này cũng đúng 1.5 năm thì cái đầu mũi lại có vấn đề, da đầu mũi mình mỏng quá hay sao đó, lần 2 bác sĩ bọc bằng sụn tự thân mà sao lại lộ sóng tiếp, nhìn đầu mũi mình hơi lồi lõm hình như miếng lót sụn tự thân bị bào mòn tạo vết lõm hay sao đó, mình buồn quá đang cố gắng làm kiếm tiền từ đây tới cuối năm làm lần 3 và mình cũng hy vọng đây là lần cuối cùng vì mình sợ nâng mũi quá rồi. mọi người biết nơi nào sửa mũi nhiều lần như mình mà đảm bảo không, mũi mình bây giờ phải làm như thế nào thì mới được ? giá cả bao nhiêu để mình chuẩn bị