Nâng ngực thẩm mỹ không còn là khái niệm xa lạ đối với chị em phụ nữ. Để tìm lại đường cong quyến rũ, sự tự tin cho mình thì nâng ngực thẩm mỹ chính là một giải pháp thông minh. Song, một trong những vấn đề muôn thuở khiến các mẹ đau đầu khi quyết định nâng ngực là gặp phải những ý kiến trái chiều từ phía gia đình, người thân. Vậy làm thế nào để thuyết phục được họ? Mẹ thông thái có thể tham khảo những gợi ý sau:

1.
Hiểu rõ mình cần gì

Trước tiên, muốn thuyết phục người khác nghe theo quyết định của mình thì bản thân mình phải hiểu rõ mình cần gì. Tình trạng ngực của bạn hiện nay ra sao? Bạn muốn tu sửa lại vòng 1 sau sinh chảy xệ? Hay muốn nâng cấp vòng 1 phẳng lì? Sau khi trả lời hết những câu hỏi đó bạn sẽ hiểu rõ bản thân mình thật sự cần gì và việc thuyết phục gia đình cũng sẽ dễ dàng hơn.

Vòng một kém hấp dẫn khiến các chị em tự ti và lo sợ đánh mất hạnh phúc gia đình.

2. Hãy thành thật

Quy tắc quan trọng để có được sự ủng hộ của gia đình chính là hãy thành thật. Đừng che giấu việc bạn muốn nâng ngực, phẫu thuật thẩm mỹ là làm đẹp, hoàn toàn không có gì xấu, bạn không cần phải che giấu hay lén lút. Chính việc thành thật sẽ giúp bạn lấy được niềm tin của gia đình từ đó họ dễ dàng bị bạn thuyết phục hơn. Có thể ban đầu họ sẽ phản đối, nhưng sau khi hiểu được tầm quan trọng của việc nâng ngực đối với bạn, có khi họ lại là một nguồn động lực tinh thần lớn đấy.

3. Tìm hiểu phương pháp nâng ngực phù hợp

Muốn gia đình, người thân hiểu được việc nâng ngực là an toàn, là một nhu cầu làm đẹp chính đáng thì trước hết bản thân mình phải nắm rõ các phương pháp nâng ngực phổ biến, có bao nhiêu loại túi ngực, sau phẫu thuật có phải kiêng cử gì không… Thời buổi công nghệ hiện đại sẽ giúp bạn dễ dàng tìm thấy đầy đủ thông tin này trên các trang mạng, bạn cũng có thể gọi điện hoặc đến trực tiếp các trung tâm thẩm mỹ để được tư vấn cụ thể và chính xác nhất. Một khi bạn nắm rõ các phương pháp này để dẫn chứng cho gia đình hiểu thì lời nói của bạn sẽ có sức thuyết phục hơn.

4. Thái độ kiên định và quyết đoán

Mỗi gia đình đều sẽ có những phản ứng khác nhau cho nên điều quan trọng là thái độ của bạn nói ra sự thật việc bạn mặc cảm, tự ti với vòng 1 của mình ra sao. Bộ ngực kém hấp dẫn đã bào mòn sự tự tin của bạn, đã cướp đi của bạn những cơ hội gì? Hãy đưa ra những lý do hợp lý và cùng trao đổi thẳng thắng với gia đình, chồng/bạn trai. Với thái độ cởi mở, quyết đoán trong lời nói tin chắc bạn sẽ dễ dàng tìm được sự ủng hộ của họ.

5. Nắm bắt các chương trình ưu đãi khuyến mãi

Cuối cùng nhưng không kém phần quan trọng, để tăng thêm sức thuyết phục trong quyết định nâng ngực của bạn, hãy chỉ ra cho gia đình thấy bạn đã chuẩn bị về khoản tài chính ra sao. Bằng cách thông minh nắm bắt các gói ưu đãi từ các trung tâm thẩm mỹ uy tín. Cuối năm thường là khoảng thời gian các trung tâm này tung ra những chương trình khuyến mãi hấp dẫn, sẽ giúp bạn tiết kiệm trung bình từ 12-14 triệu đồng.

Một trong những ưu đãi hấp dẫn gần đây nhất là chương trình Ngực đẹp như ý - Không lo về phí với mức phí hỗ trợ “khủng” lên đến 14 triệu đồng của Thẩm mỹ Xuân Trường – địa chỉ uy tín nâng ngực đẹp và an toàn do đông đảo khách hàng đánh giá.

Theo đó , từ ngày 01/10 đến 31/10/2015, khi quý khách hàng đặt túi ngực Mentor với đội ngũ bác sỹ Xuân Trường sẽ được giảm ngay 14 triệu đồng khi thực hiện tại Bệnh viện Bưu điện và giảm 10 triệu đồng khi thực hiện tại Bệnh viện An Sinh. Tin vui chưa dừng lại ở đó khi Thẩm mỹ Xuân Trường tiếp tục gửi đến ưu đãi lãi suất 0% đối với quý khách trả góp qua ngân hàng. Ngoài ra, đối với quý khách hàng lựa chọn nâng ngực bằng các loại túi khác,Thẩm mỹ Xuân Trường sẽ áp dụng mức ưu đãi riêng.

Để lại câu hỏi nếu mẹ có bất cứ thắc mắc nào về dịch vụ nâng ngực tại thẩm mỹ Xuân Trường nhé, bác sĩ Xuân Trường sẽ trực tiếp trả lời tư vấn vào khung giờ 15-17h mỗi ngày (từ thứ 2 đến thứ 7).