help me! các chị trong diễn đàn phẫu thuật tư vấn giúp em với. Chuyện là thế này, da em rất khô vì thế em bị dày sừng nang lông 2 cánh tay và chân. Em có đến bệnh viện thẩm mỹ Thu Cúc hà nội và họ khẳng định chắc như đinh đóng cột với em là tay chân em chỉ cần chiếu tia LASER FRACTION CO2 1 lần duy nhất là khỏi. Thế là em cũng tin tưởng vì thấy bác sĩ làm cho em là 1 cô người nước ngoài rất thân thiện. Sau khi chiếu xong về nhà họ bắt em kiêng nắng và bôi kem chống nắng. Sau 1 tháng sau khi vết đốt bong ra em thấy da em đỏ hỏn , em lo lắng sợ để lại sẹo nhưng họ cứ bảo em không phải bôi bất cứ cái gì chống sẹo, sau 3 đến 6 tháng là sẽ mờ hết và da em sẽ đẹp. ÔI trời ơi, rồi sao, 6 tháng, 8 tháng và bây giờ là 1 năm rồi, tay em không những không khỏi cái bệnh dày sừng nang lông mà nó còn tạo sẹo thâm thành từng mảng to kín hai cánh tay với chân như ảnh em chụp bên dưới. Trong ảnh là còn mờ đấy ạ, bên ngoài cái vết thâm nó loang lổ khắp cánh tay cộng thêm với những nốt lấm tấm mụn viêm nang lông dày sừng của em nữa nhìn kinh dị không tả nổi. Em biết là em ngu dại rồi bây giờ biết bắt đền ai, mất 6 triệu mà còn đem thêm tật vào người. Trước khi chiếu laser tay còn trắng trẻo chỉ bị lốm đốm mụn, bây giờ thì.... huhuuhu. Em mong các chị trên diễn đàn có chị nào đã từng bị như em hoặc có kinh nghiệm chữa sẹo thâm do tia laser như em thì tư vấn cho em với. CHứ mà phải bị sẹo thâm cả 2 cánh tay với chân như thế này chắc em đến tự tử mất :((:((:((:((:((:((:((