Nếu nói pttm, chỉ đơn giản là nâng mũi, hay nâng ngực hay đập đi làm lại cả khuôn mặt?

em đã pt nâng mũi và cắt mí mắt, và e phải nói pttm là có đau, nhưng vì đẹp thì ai cũng có thể chấp nhận đc, và sẽ bị sưng từ 1-2 tháng rồi mới đỡ được, chứ để nhingf tự nhiên cũng phải mất 6th, và tất nhiên tùy cơ địa mỗi người.

những tuần đầu thì đau sưng phù biến dạng mà đến mình còn thấy hoảng, phải nói là k nhận ra được là ai, tất cả cá cử động đều khó... Tất nhiên đổi lại thì em được 1 chiếc mũi cao tây, 1 đôi mắt 2 mí to tròn và sự thật là khó để nhớ ra mình của ngày xưa ntn...

Pttm càng lớn, can thiệp càng nhiều tất nhiên càng đau và quá trình hồi phục lâu hơn , nhưng điều quan trọng là mình thích.

Làm xong thì 10 người sẽ k đc cả 10 ng khen, sẽ có những ng muốn " tự nhiên " và điều đó k ảnh hưởng gì đến mình

Có thể bạn sẽ có suy nghĩ muốn trở lên xinh đẹp hơn hoàn hảo hơn muốn đập đi xây lại cả mặt, nhưng mà bạn có muốn khi soi gương bạn nhìn thấy là 1 con ng khác, đến ng thân bạn bè k nhận ra, và bản thân luôn phải cẩn thận đề phòng tránh va đập, hoạt động của b sẽ phải chú ý hơn rất nhiều vì đó là hàng " giả '

Pttm k dễ dàng, k đơn giản và k phải k có di chứng hay biên chứng đổi lại bạn có khuôn mặt xinh đẹp hơn? sự thật chỉ cần xinh đẹp trong xã hội bây giờ có nhiều lợi thế, nên lựa chọn dễ dàng hơn mà

mình viết k phải ssê khuyên khích các bạn pttm, nhưng mình muốn cho các b biết được đổi lại sự xinh đẹp của b sẽ có nhiều thứ khác mất đi...