Em đang lăm le tính sang tháng 7 sẽ đi cắt mí mắt cho lung linh lóng lánh hơn. Cũng miệt mài cày diễn đàn hơn 1 năm rồi, tiếp thu nhìu kinh nghiệm rồi nhưng vẫn có một ít thắc mắc . Các chị có ai từng đi cắt mắt 2 mí về xin chỉ giáo thêm cho em ít bí kíp.:Smiling:

( Mắt em 1 mí nhưng cũng ko him đâu, cũng xinh (nhìu người bảo thế) nhưng em vẫn thích mắt 2 mí cho nó...đệp đệp nữa ^^)

Em muốn hỏi là:

Vừa cắt mí vừa nâng mũi thì có ổn ko? ( Em nghe nhiều ngươì bảo nâng mũi thì da vùng í bị căng ra--> mắt sẽ xếch đôi tí. Nên làm 1 lúc 2 phát mắt mũi hay chờ làm mắt xong 1 thời gian mới làm mũi ah? ( Hic. Mà mũi em cũng ko tẹt đâu. Cũng tàm tạm nhưng em vẫn muốn nâng cao tí cho xinh. Đừng ném đá em vì cái tội tham lam nhé.Đa tạ ^^)

Mí mắt mới cắt xong sưng như 2 con sâu. Em thấy có một cô gần nhà cắt đc 2, 3 tháng mà... sâu vẫn hoàn sâu.Trông khiếp ý. Thế bao lâu nó mới trông tự nhiên đc ah ?

Nâng mũi cắt mắt hình như có ảnh hưởng đến hậu vận phải không ạ? Chị nào am hiểu xin cho em biết với. Hôm trc đi xem tướng ở Yên Phụ về thầy bảo em nhiều tiền nhưng vất vả vì pải lo toan cho 2 bên nội ngoại và công danh cũng...phình phường. Ko bít cắt về hậu vẫn sẽ thành gì ý nhỉ. Hehe ( Em cũng ko duy tâm lắm nhưng vẫn cứ muốn lăn tăn )--->Dù có ra sao cũng ko ảnh hưởng gì nhiều lắm đến cuộc CM nhan sắc ^^

Cuối cùng ạ, bác sĩ Sơn và bác sĩ Thọ BV 108 - tầm ngắm của em, em có lẽ sẽ làm 1 trong 2 nhưng ai hơn ai đây ạ?

Cảm ơn các chị đã lắng nghe em...thắc với chả mắc lắmmmmmmmmmmmmmmmmmm^^

Chờ tinnnnnnnnnnnn^^:Kiss::Rose::Rose::Rose::Rose: