Tình hình là đêm em ko ngủ đc mò zậy bậy máy tính chia sẻ với các mẹ, em lấy chồng cũng đc 5 năm và có một bé hơn 2 tuổi rồi. Dạo này gần đây cuộc sống chăn gối của e và chồng ko đc hạnh phúc lắm em cũng đã trao đổi thử nhiều biện pháp khác nhau thì đều chưa đc cải thiện là bao... hixxxx hôm nay ở cơ quan đc chị bạn rủ đến tmv green tara chỗ bs Hùng 19-8 mà chị ấy quen, nghe nói bên ấy làm tốt dịch vụ trẻ hóa âm đạo (thu nhỏ + làm hồng, đàn hồi, ...) em liều xin bs tư vấn. bs tư vấn là có 2 phương pháp 1 là tiểu phẫu 1 lần duy nhất 2 là dùng công nghệ lase action II, nhưng dùng công nghệ thì chỉ đc 1 thời gian ngắn, ko triệt để chi phí lại rất cao mỗi lần làm 3-4 lần mất gần 25 triệu, gần như chỉ hỗ trợ được 1 thời gian, và làm hiệu quả nhất là làm hồng, còn thu nhỏ thì phải pt bs cam kết làm xong thì cảm giác yêu như những lần đầu ^_^ nhưng nếu làm pt thì phải kiêng 1 tháng em định giấu chồng làm để chồng ko biết giờ ko phải biết làm thế nào? theo các mẹ thì có phải dấu chồng ko> nếu biết em đi tm sợ chồng em ko cho? có mẹ nào đã làm thu nhỏ và làm hồng, tăng tính đàn hồi rồi thì thấy việc quan hệ vợ chồng có cải thiện không> rất mong các mẹ chia sẻ.