Tình hình là thế này ạ, vì môi em thâm nên em đọc mòn cả mấy topic trên này mới quyết định đi phun môi. Em mới phun được 1 tuần, em thấy các mẹ phun môi mà dưới 1 tuần thì than thở nhiều quá, bản thân em bây giờ cũng băn khoăn vô cùng, vì môi em phun màu cam hồng thì bây giờ nó ra màu hồng tím loang lổ :((. Hu hu, em đang buồn và băn khoăn vô cùng...

Em nhờ các mẹ thông thái đã từng phun môi (trên 2 tháng) . Các mẹ thấy màu môi lên có đẹp không, các mẹ có hài lòng về môi mình sau khi phun không?

Bây giờ môi em vẫn còn sưng môi trên, hôm vừa rồi đi ăn cưới mọi người cứ bảo sao môi em nó vều vều ra :(( Huhu, bây giờ môi em màu môi trên thì hồng tím hơi cam, môi dưới thì tím hồng đậm tái tái thâm thâm, cả trên lẫn dưới đều như là đánh son bị bết chỗ đậm chỗ nhạt ý.

Có mẹ nào phun môi mà bị như em không?

(Em biết là chủ đề cũ nhưng mà vấn đề là em cày nát các topic cũ rồi cũng không rút ra được điều gì vì toàn các mẹ mới phun hoặc chưa phun vào nói chuyện thôi, mà em được biết môi phun thì phải sau một hoặc vài tháng lên màu mới chuẩn nên em mở topic mới các mẹ thông cảm!)