Em mới nâng mũi hôm thứ 6 vừa rồi các chị ạ.

Con đường nâng mũi của em cũng loằng ngoằng lắm cơ. Chọn được ngày rồi mà hết vướng công việc này sang công việc khác, rồi bị điều đi hỗ trợ..Lần nưa mãi em cũng chốt ngày lên thớt.

Làm cái topic coi như kỉ niệm, sau vào xem lại để nhớ hôm ấy tâm trạng mình nó ra saooo :))))

Em nói thật, trước ngày lên thớt em "cá hồi đóng hộp" lắm í. Bình thường nằm một lát ngất luôn mà đêm hôm í ngáp chảy nước mắt mà thế quái nào vẫn không ngủ được.

Tâm trạng đan xem. Không biết có đau không? mình làm có đẹp không? mình làm có tự nhiên ko? Rồi còn nghĩ đến cả sợ hỏng, có lúc còn nghĩ hay cancel haha Chị nào lần đầu lên thớt như em chắc cũng hiểu cái tâm trạng lộn xộn của em nó thế nào.

Sáng hôm sau em dạy sớm. Thay đồ các thứ thì nhận được cuộc điện thoại hẹn lịch chiều vì bác sĩ có việc đột xuất (ko ai trông bé ở nhà), hỏi em có được ko?

Tầm lúc sau chị em gọi báo có muốn làm luôn ko để hẹn bác sĩ luôn.

Em lúc đó cũng ca mơ run, với nghĩ chiều cho thoải mái chứ bác sĩ bận mà mình cứ bắt thế họ làm trong tâm trạng ko yên thì mình cũng sợ.

Thế là chiều em lên thớt. Chị em dặn đi dặn lại nhớ đi taxi lên, chiều chị đưa về.

Quan tâm lắm í