Các mẹ ơi giúp em vớ!

Con em giờ đã được 2 tuổi, sau khi cai sữa xong (cai lúc 18 tháng) thực sự là em bị sốc nặng vì vòng 1 của mình (lúc có bầu em bị chửa ngực), bây giờ phải nói là "báo động đỏ", vì nó vừa bé, chỉ còn da và chảy xệ nữa, đầu ty thì chỉ lõm xuống da nhăn nheo. Đã thế lại còn những vết rạn quang ngực màu trắng và thâm nữa. Em rất buồn và mất tự tin ngay cả với mình và chồng nữa, cũng đã tìm nhiều cách để cải thiện vòng 1: như hít đất, tắm nước lạnh mát xa dưới vòi nước, bôi ken cho săn chắc ngực của Clarins...hưng thực sự là không hiệu quả gì cả. Vẫn vậy, như là ngực của Bà cụ 80 tuổi ý.

Em thực sự là rất buồn cho dù chồng không chê và bảo điều đó không ảnh hưởng gì đến TY của anh đấy dành cho em, nhưng em biết là anh cũng không thích bộ dạng của em bây giờ.

Em đang tính đi phẫu thuật thẩm mỹ, có chị nào vào tình trạng của em không?

và các chị đã phẫu thuật ở đâu? cho em biết địa chỉ đáng tin cậy để em phẩu thuật thẩm mỹ ngực các tên Bác sĩ nữa (em ở HN)

và nên dùng loại nào, giá cả như nào ah???

Mà em mới sinh 1 em bé (năm nay em 25 tuổi), nếu phẫu thuật thẩm mỹ thì 2 năm nữa em sinh đứa thứ 2 có ảnh hưởng gì đến tuyển sữa và nuôi con bằng sữa mẹ không?

Em định để sinh xong đứa thứ 2 thì đi làm, nhưng em nghĩ không thể chấp nhận được vòng 1 của mình hiện tại, nên lúc nào cũng thấy buồn và mất tự tin. Dù em rất sợ động đến dao kéo.

Các Mẹ thông thái ơi??? Giúp em với, cho em biết địa chỉ thẩm mỹ Uy tín và cho biết giá cả nữa nhé! (quả này chắc e phải đi làm giấu chồng thôi)...