Mình bị xương gò má hai bên mặt hơi cao, nên lúc trước cứ nghĩ là hạ xương gò má xong mặt nhìn sẽ đẹp. Nhưng mà sau này khi thử photoshop hạ thấp gò má thì thấy cái mặt tự nhiên nó vuông vuông trông ngộ ngộ, mà nếu để nguyên cái gò má thì mặt nhìn cũng có đường nét V-line gì đấy. Mà thật ra gò má của mình chỉ hơi cao chứ ko phình to như của diễn viên Đỗ Hải Yến đâu, nên nhìn nghiêng khá được.

Sau này mình mới biết có cái phẫu thuật độn thái dương bằng silicone. Mình lên photoshop thử nâng cao hai vùng thái dương lên thì mặt đẹp lạ lùng, nên mình đang máu đi độn thái dương. Ngặt nỗi trên mạng ít hình quá nên mình ko biết sau phẫu thuật xong có như mình mong muốn ko. Như mấy cái chị trong hình mà mình đính kèm này, độn xong nhưng cái chỗ phía 2 bên mắt vẫn hóp vào, trong khi trán lại to quá cỡ.

Mình thất vọng quá, ko biết phải làm gì đây.

À mà mình cũng nghe nói ghép mỡ cũng được lắm, vừa mềm, vừa dễ điều chỉnh to nhỏ mà vừa lâu dài hơn hẵn so với mấy cái fillers gì gì đấy. Nhưng mình chỉ sợ ghép mỡ xong nó lại tan hết vì mình thuộc loại phình ra xẹp vào như cơm bữa. Nói chung là hay béo hay gầy thất thường lắm.

Chị em nào làm cái này rồi share kinh nghiệm với mình với nhé. Cảm ơn mọi người nhiều lắm Mua Mua Mua :x :x