Em nâng mũi đến nay đã tròn 1 năm, mũi em thì không lệch nhưng cứng và lộ sóng. Trước khi nânng em có cái mũi khá tẹt hếch nhưng nhìn tổng thê khuôn mặt em khá hoài hòa và có người nhận xét em xinh, chả nên sửa gì cả có người thì khuyen sửa vì cái mũi chiếm 40 phan trăm khuôn mặt. Em sửa xong thì đoạn giữa hai mắt bị kéo lộ sóng, nhìn thẳng mũi bóng và nhìn nghiêng thì mũi không có độ cong tự nhiên mà khá thẳng. Em hối hận quá giờ muốn tháo mà bạn bè người thân người khuyên tháo người can. Nhìn em không hiền nữa, nhìn riêng cái mũi thì khá ok nhưng nhìn tổng thể khuôn mặt thì em mất đi nét baby ngày trước

Có ai đã từng nâng và tháo ra cho em ý kiến được không? Tháo ra xong có cần thời gia lâu để hồi phục không các chị, mất bao lâu ah và có quay lại được như trước kia không hay em cứ để đó rồi làm lại vậy nhưng thật sư em không có duyên với pttm hay sao ấy, người khác làm thì đẹp mà em làm cằm cũng hỏng, mũi cũng hóng, giờ em rất mệt mỏi/ Em nghĩ trc đay mình cũng không quá tệ thì cứ quay lại vậy đi chỉ cần làm cằm thôi

Mong có mẹ nào dày dặn kinh nghiệm cho em ý kiến