Tình hình là em sắp đi phỏng vấn công việc làm lễ tân cho 1 khách sạn nó yêu cầu ngoại hình, em tham khảo qua thong tin chị quản lý thì em chỉ vướn cái mũi to hơi bè cánh, chứ mũi em cũng có sóng.

Em đã đi tư vấn vài chỗ nhưng ko phải là mấy bác sĩ mấy chị nói ở trên webtretho họ đòi toàn 25tr cho 1 cái mũi Sline sụn nhân tạo có bọc sụn tự thân đầu mũi( đã bao thuốc ) em ko trả giá được. Gần đây em có đi tư vấn chị Lan thẫm mỹ viện Song Bình chỗ bác sĩ Đạt nâng mũi, nhưng chỉ là nâng bình thường nó ko cải thiện được cánh mũi to em là mấy, và nhiều chị than làm bác Đạt xong về chừng 3 hôm sau nó cao như mũi chưa sửa, nhiều chị làm khoảng vài năm sau bị tuột song, nên em ko làm bác Đạt được.

Nên mong các chị nào trên đây đã nâng mũi sụn nhân tạo đầu mũi bọc sụn tự thân, hay mũi S line ở bác sĩ Long, bác sĩ Nhân ( em thích bác này lắm làm mũi như Tây, nhưng nghe nói lấy nhiều bằng nên chắc giá hơi chác ), bác sĩ Thái ( cũng thích lắm làm mũi cao nhưng em bấm vô bảng giá thẩm mỹ viện Việt Mỹ choáng vì giá cao nên chị nào làm bác ấy rẻ thì inbox em giá), bác sĩ Thọ ( biết làm đẹp mà em chả tìm được giá bác làm sao ), bác sĩ Khải làm đẹp thường làm cho người mẫu ko giá cao ( có chị nào làm được giá rẻ thì inbox em giá )

Em cần biết giá tầm 20tr trở xuống (em sinh viên ạ), avatar mũi em đó ạ, cụ thể càng tốt như chọn sụn loại Mỹ giá nhiêu, sụn Hàn Quốc giá sao, mổ lấy sụn tai nhiêu, nguyên quá trình bác sĩ có bao thuốc ko, giá thuốc riêng thì sao. Mong các chị giúp dùm, ko tiện coment thì các chị inbox em, thks các chị

Yahoo em: bel_blue_hol@yahoo.com.vn