Chào các mẹ , em đang xem mấy tấm hình của Thủy Tiên và Ngọc Trinh dạo này . Phải nói là toàn chụp từ phía sau, ưỡn mông ... nhìn mà ghiền :-S:-S

Trong nhiều nghiên cứu đã khẳng định đối với đàn ông v3 của phụ nữ có sức hấp dẫn hơn v1 . Em hỏi chồng em thì chồng em cũng bảo thế , bảo là mông căng tròn nhìn hấp dẫn , người phụ nữ v1 vừa phải nhưng v3 căng tròn và dáng hình chữ S nhìn rất khó cưỡng =P~ Em nghe mà khoái lun rồi, ngẫm thấy rất rất đúng....:-& Ngay cả em ngó nghiêng ảnh em Ngọc Trinh mà còn ước gì mình được như cô ấy.

Em thấy giờ khá nhiều người đi phẫu thuật đặt túi độn mông , giống như đặt túi ngực nhưng mà loại túi lớn đấy ạ. Túi mông thì ở dạng đặc quánh, được đúc hình oval hoặc tròn .Tuy nhiên đặt túi ngực thì nhìn lúc các mẹ nude sẽ biết ngay , nhưng mà đặt túi mông thì nhìn hay sờ đố biết được đấy b-). BS sẽ rạch một đường chừng 4-5cm ở khe mông để đặt túi vào nên rất khó nhận biết thật giả mà lại bền được 15 đến 20 năm nữa.

Em có đứa bạn làm rồi , nhìn đẹp quá mà làm tận bên Thái , ở VN mình ko biết thế nào nhỉ. Mà phương pháp này cực kì an toàn vì túi độn là sillicon gel, mềm như thật , có bị vỡ cũng không bị tràn vào cơ thể . Ảnh túi sillicon gel đây ạ :

En lăn tăn vụ này quá các mẹ, mẹ nào đã làm rồi vào chia sẻ cho em và mọi người với ạ . ở VN mình làm thì giá bao nhiêu ạ .. Em thấy topic đặt túi nâng ngực các mẹ hưởng ứng rất nhiệt tình , còn topic đặt túi độn mông sao chưa thấy ai tòm tem nhỉ . Hic , hay là chưa có ai để ý đến vụ này nhỉ , cứ mãi lo ngực rồi quên cả những phần khác .

Ảnh em Trinh đây ạ 8-} xèm được như em này quá ...oa...oa...oaaaa...