Công bằng mà nói thì khi mà chúng ta thấy một bức ảnh trước khi và sau khi mà các bạn ấy nâng mũi và sổ mũi thì thật sự ra là mình càng không có động lực mà kiếm ra tiền được có thể được sửa luôn đó. Tại vì thực ra thì nâng mũi Bây giờ em cũng có thể nói là trở thành một chiếc trào lưu hot của các bạn trẻ hiện nay.  Thì chúng ta không có phán xét là đẹp tự nhiên hay là đẹp nhân tạo gì cả. Thì thực sự ra phụ nữ rất là đơn giản ai cũng mong muốn mình càng ngày càng trở nên đẹp hơn. Nếu như mà vừa túi tiền và không quá nguy hiểm thì chắc chắn ai cũng sẽ muốn thử để bản thân mình trở nên xinh đẹp hơn trong mắt mọi người. Đó là điều không sai. Và mình thì mình chỉ khuyên các bạn là nếu như là đang có ý định nâng mũi thì tất nhiên việc đầu tiên bạn phải tự hỏi bản thân người Là Điều gì đã khiến cho bạn thật sự muốn đi nâng mũi và cái điều đó có thật sự là cân nhắc chưa. Đừng có thấy là các bạn bè thân thiết của mình đã Đi sửa mũi hết rồi mà mình không sửa thì không được thì phải đi sửa để cho bằng bạn bằng bè đó là điều cấm kỵ nha bạn Tại vì cái kia mà bạn đã sửa rồi nó sẽ không có thể nào trở về khuôn mặt bình thường như ngày xưa của bạn nữa đâu đó.  Và những cái lý do mà phổ biến Nếu như mà các bạn hỏi bất kỳ một ai đó muốn đi sửa mũi nhất là thực sự ra những cái lý do đó thường xuyên là giống như kiểu là không muốn đi xa lắm và kiểu như là luôn bị ám ảnh về ngoại hình bản thân của mình không có tự tin vào chính mình. Như kiểu là họ với lại họ hay có nghĩa là suy nghĩ là sửa mũi thì có thể thay đổi cải thiện được cái vận mệnh của mình. Nói chung là cái gì cũng cần suy nghĩ kỹ. Và tất nhiên là phải chuẩn bị một số tiền khá khá nữa bởi vì mình thấy không phải ai ai sửa một lần là đều có thể đẹp đâu