Không biết có ai đi giảm béo mà trăn trở như em không?

Em tăng đến 15 kg trong vòng gần một năm, bụng sồ sề như mới sinh ấy ạ ( mặc dù em vẫn độc thân), nguyên nhân chắc xuất phát từ việc uống thuốc bắc. Số là, từ hồi ra tết, bà ngoại ở quê sắc cho chục thang thuốc bắc uống đều đặn hằng ngày, vừa khỏe người, lại vừa đẹp da vì vốn trước đó em hơi yếu và da cũng thuộc kiểu xanh xao, gày ốm. Sau khi em uống thì da em mịn màng hẳn lên, không xuất hiện mụn, đi đâu mọi người cũng hỏi han bí kíp, em sướng lắm. Nhưng rồi cân nặng cứ tăng không hãm nổi, em thè ăn nhiều hơn, ăn nhiều hơn rồi thành thói quen. Tăng 1,2 kg mặc kệ vì em đang gầy ạ, đến lúc tăng đến 5kg làm kiểu gì cũng không giảm, đâm chán nản, cứ thế trong vòng gần 1 năm em lên những 15kg, ai nhìn cũng phát hoảng so với trước đó. Và vòng 2 của em thì đi đâu cũng tưởng mẹ của mấy đứa rồi. L

Khỏi phải nói, em cũng đã bắt đầu công cuộc giảm cân quyết liệt như thế nào. Cũng lowcarb, tập thể dục điên cuồng, thậm chí nhịn ăn em cũng thử, nhưng kết quả thì chẳng thể kiên trì theo nổi cách nào, cân chẳng giảm mà người lúc nào cũng ủ rũ, mệt mỏi, chán lắm. Hết cách, em sợt anh google, rồi hỏi han mấy chị bạn hay đi spa, em thử làm liệu trình giảm cân toàn thân và giảm béo bụng tại An Spa (34D Trần Phú, Ba Đình, Hà Nội ) xem có như quảng cáo không. Hi vọng em tăng cân vù vù thì cũng sẽ giảm cân nhanh nếu đầu tư vào nơi tử tế thế này.

Và kết quả thì trên cả tưởng tượng , xuống được hơn 5kg rồi, bụng cũng thon hẳn đi ấy ( Giảm được 7 cm vòng 2 ), ở đây cũng rất ok, nhân viên nhẹ nhàng, nhắc nhở khách hàng lịch trị liệu, thời gian linh động, quá trình trị liệu cảm thấy an toàn, và không gây đau. Em thì ko biết máy móc như thế nào nhưng nhìn mới và cũng hiện đại đấy J. Các mẹ nào mà chưa giảm béo đc bằng p2 khác thì có thể tham khảo làm ở Spa nhé.

Em tăng cân nhiều và nhanh quá chắc phải làm 2 liệu trình mới ngon đc, Nhưng làm một liệu trình mà thấy khả quan thế này là e sướng lắm rồi. :D