Hi các mom, có mom nào cũng thích mua Hộp Háo Hức giống mình không?

Được 1 người bạn giới thiệu cho, sau đó cứ dùng mãi, mua mãi vì thích.

1 hộp này giá 245k nhưng mình mua gói năm nên sẽ rẻ hơn, bên trong siêu nhiều quà và sách cho bé từ 0-10 tuổi (chia làm các loại 0-3 tuổi, 3-6 tuổi và 6-10 tuổi) nha các mom.

Có thể là hình ảnh về sách

Trò chơi trong hộp là dạng trò chơi giáo dục, cả bố mẹ và con phải cùng chơi chứ không phải kiểu mấy trò siêu nhân, oto, tàu hoả cứ quẳng cho con tự chơi đâu. Chính vì thế nên cũng có tác dụng kéo bố mẹ và con lại với nhau.

Mình thì mình vẫn ấn tượng nhất với đợt tặng đồ làm cây thông Noel, bé nhà mình cứ xếp từng tầng từng tầng thành cây, chán quá thì lấy tầng nhỏ nhất làm mũ, tầng to nhất làm nhà, xem chừng thích thú lắm.

Gần đây thì có thêm hộp trò chơi Lăng kính vui nhộn như trong hình đây này, nhìn qua là 1 thế giới mới với biết bao sắc màu khác nhau.

Không có mô tả ảnh.

Sách thì khỏi bàn, siêu đa dạng và chất lượng với đủ nội dung, hình thức, chất liệu. Số lượng các sách trong mỗi hộp sẽ tùy theo tháng nha.

Không có mô tả ảnh.

Hết rồi nè, chúc các mom sẽ tìm được thú vui mới cho bé cũng như phương thức đặc biệt để gắn kết hơn với con nha ♥

À mình cũng đang thấy có page Fujikids - thương hiệu sách thiếu nhi với nhiều tựa sách hay - đang có minigame tặng Hộp Háo Hức đó, các mom tham gia biết đâu trúng nè: https://tinyurl.com/3bhsnnrn