Bộ sách “Ehon ứng xử dành cho trẻ mầm non” là các bức vẽ gần gũi và sinh động về cuộc sống ứng xử hằng ngày của trẻ. Với những câu từ hữu ích và tranh minh họa nổi bật, các bạn nhỏ sẽ học được các bài học kỹ năng sống về cách ứng xử với mọi người xung quanh.

Sự sát cánh của bố mẹ đối với con cái là cực kỳ thiết yếu. Do đó, các bạn hãy đồng hành cùng bé cưng trên chặng đường phát triển của bé bằng cách đọc sách cho bé, để bé có 1 tương lai tươi đẹp, vì trẻ em cần nhiều sự giáo dục, giúp đỡ của bố mẹ vô cùng để có thể lớn lên và phát triển.

Bộ sách gồm 4 cuốn:

👉 Tớ biết nói lời cảm ơn và xin lỗi!

👉 Tớ không cắn đâu!

👉 Tớ có thể chia sẻ!

👉 Tớ không đánh đâu!

Bạn đã từng lo lắng về vấn đề con sẽ ứng xử ra sao khi có ai đó làm con cáu kỉnh, khi có 1 bạn nhỏ khác muốn chơi cùng với con, khi con muốn cắn bạn cùng lớp, hay khi ợ hơi xong con nên cư xử như nào cho đúng? Bộ sách này sẽ giúp bé có thể ứng phó êm đẹp với mọi tình huống và suy nghĩ lạc quan với các kỹ năng ứng xử, tư duy tích cực.

À bộ sách này đang được giảm 41% trên shopee đó, mình để link ở đây để các bạn bấm luôn vào nhé: https://shopee.vn/S%C3%A1ch-Ehon-%E1%BB%A8ng-x%E1%BB%AD-d%C3%A0nh-cho-tr%E1%BA%BB-m%E1%BA%A7m-non-%E2%80%93-COMBO-4-CU%E1%BB%90N-T%E1%BA%B6NG-K%C3%88M-STICKER-i.45194730.8112930895?fbclid=IwAR3_lVlbwW6k5tsRhI55utfAaOpT7uSlVRALGu-6OwcUtQSIOQv7aMtfwTU&fbclid=IwAR38RCj3tIsh1nG17NDWkSLdbwkY57NR8LqFe5yjCEMRvPPb-o3m75DRZFI

hình ảnh