Con tôi tròn 15th,nhưng cháu ko theo mẹ mấy,mặc dù tôi đã rất cố gắng chơi cùng cháu,nhưng tôi bảo cháu ko chịu nghe lời,thế là những lúc cháu ko chịu nghe lời là tôi lại đánh cháu để cho cháu ko bướng nhưng ngược lại bé lại càng bướng hơn,lại còn dơ tay đánh lại tôi nữa,tôi đi làm cả ngày nên chỉ có tối về nhà là chơi cùng cháu,nhưng buổi tối khi đi ngủ tôi ko ngủ cùng cháu mà bà ngọai ngủ cùng cháu.Hay do thế nên cháu ko theo tôi,cũng thỉnh thoảng bé cũng hay gọi mẹ mẹ,nhưng ko theo,chỉ khi nào tôi bế cháu và nghe nhạc bé Xuân Mai thì bé còn theo ko thi thôi,chỉ theo Bà ngoại,có lúc tôi cũng nựng bé lắm nhưng bé vẫn ko theo,nhiều khi tôi bảo bé thơm mẹ nào thì bé thơm xong là cắn tôi luôn,ko biết là yêu quá là thế hay là ghét tôi?thì bé làm thế?Bé ngủ với Bà từ nhỏ mà,tôi ko có sữa nên cai cho bé từ lâu rồi.Bé ko thích ngủ cùng Ba,Me,có hôm chơi khuya chúng tôi giả vờ bảo là: Thôi hôm nay Diệp ngủ ở đây thôi,nhưng bé ko chịu,lại đòi ra ngủ với Bà ngay,chỉ khi nào bà đi ngủ thì bé mới ngủ được,còn ko thì vẫn đùa nghịch với mọi người,nhưng đem nào mà chúng tôi bảo thế là đêm bé ngủ ko yên,kêu khóc mấy lần,bà dỗ ôm vào lòng mới yên.Hôm nào mà có cả tôi ngủ cùng thì bé có vẻ ko chịu mấy,ko cho ngủ cùng cơ.Ko biết là về sau khi lớn cháu có còn như thế ko nhỉ?.Tôi hy vọng khi nào bé lớn bé sẽ hiểu và theo tôi hơn nhi?