Nếu thấy dấu hiệu bất thường của con thì hãy đưa con đi thăm khám sớm nhé.

Bé nhà em mới 2 tuổi con bình thường cũng như bao các bạn khác ít ốm đau có ốm thì cũng chỉ qua loa thôi ah, trộm vía chẳng mấy khi bạn ấy phải đi BS đâu ạ.

Dạo gần đây em thấy con ngủ hay cuối khóc đêm nhiều, cứ tưởng phòng nóng bức nên con khó ngủ, quay sang bật điều hoà, rồi lại nấu cháo hạt sen, mua thuốc thảo dược kích thích ăn ngon ngủ kỹ vậy mà con vẫn k0 cải thiện được chút lại còn chầm trọng hơn. Hôm nào ở lớp con đùa nghịch chạy nhảy nhiều là đêm con cuối khóc rồi kêu mỏi tay mỏi chân hết Bố bóp chân lại đến Mẹ cứ kéo dài từ 1h đêm cho đến 5h30 sáng mệt quá con mới lăn ra ngủ gần như đêm là nỗi kinh hoàng đối với nhà em,

Chiều nay em quyết định đưa con đi khám và kết quả làm em sốc nặng k0 nghĩ con nhỏ vậy mà đã bị bệnh về khớp, giờ lại ngày ngày thuốc thuốc thang thang, BS còn dặn Mẹ nên sát sao con hơn để con hạn chế chạy nhảy nếu ngồi yên một chỗ thì càng tốt, con đang độ tuổi đua nghịch thật khó mà ngồi yên được.

Hành trình chữa ngọng cho Anh Cún suốt gần năm năm Bố Mẹ vừa thở được chút giờ lại là đến cô Em::)