Mình cũng không biết từ khi nào ông chồng yêu quý có cặp bồ. Khi phát hiện anh có vấn đề về sinh lý tôi mới để ý anh đang cặp bồ vơi một ai đó.

Tôi đã thất vọng chàn chề mà không biết nói với ai, làm thế nào? để cuộc sống của tôi có thể hạnh phúc hơn và làm cách nào để ông xã tôi có thể yêu tôi.

Tôi là người con gái nhà quê chúng tôi yêu nhau được 6 năm mới cưới, tôi không khi nào nghĩ chồng mình có thể cặp với người khác. Nỗi đau khi biết được điều đó là lúc chúng tôi có đứa con gái đầu lòng chào đời. Tôi lúc đó rất xấu khi có bầu, sau khi sinh con tôi cũng chăm chút cho con không để ý đến bản thân khi thấy mình mệt mỏi. Chồng đi xa công tác tôi vẫn vui vẻ như một con thỏ luôn ngoan ngoãn nghe lời. Nhưng chính vì tôi như vậy mới đánh mất người đi người đó. Tôi không nghĩ chồng tôi ham mê cái đẹp, nhưng khi tôi biết nó lại là quá muộn rồi, hận nối tiếp hận. ở cùng gia đình nhà chồng tôi cũng phải bon chen lắm để có thể sống được với gia đình chồng. Tôi ở cũng em gia đình em chồng và ông bà nội, chúng tôi sống cùng 3 thế hệ rất phức tạp.tài chính chi phí đủ mọi thứ rồn lên đầu tôi làm sao tôi có thể nghĩ đến bản thân mình được. Cũng lúc khi biết chồng tôi có bồ tôi nghĩ tại sao mình không làm cho mình đẹp hơn, tại sao mình nghĩ mà người khác không nghĩ?....

Tôi đã đi đến quyết định làm cho mình thật đẹp và làm lại cho bản thân thay đổi hoàn toàn. Tôi đi làm tóc, sắm sửa quần áo không có tôi nói với chồng tôi cần tiền cho bản thân tôi....

Sau khi đó tôi tìm hiểu có một loại thuốc dùng cho phụ nữ vừa làm đẹp lại có thể cho mình vóc dáng đẹp. Tôi sẵn sàng cho nó và mua từ mỹ về để dùng sau 3 tháng tôi thấy hiệu quả vô cùng tại sao mình lại có thể thay đổi như vậy? Và khi mình đẹp với mọi người thì chồng tôi có thay đổi khác, tôi cũng nói với chồng mình rằng tôi uống thuốc đó để làm tăng vòng 1 và giúp ngăn ngừa ung thư cổ tử cung.... Điều đó chứng minh là sự thật tôi đã dùng liên tục trong 6 tháng và hiệu quả cực tốt . Khi tôi đi khám phụ khoa thì hoàn toàn bình thường và không còn có khí hư hay dịch nữa. Cô bé của tôii luôn hồng hào, chồng tôi cũng cảm thấy yêu tôi hơn khi đó chồng tôi tự nói ra những lời tôi rất muốn được nghe" Vợ yêu của anh ngày càng đẹp".